Tập Lái
14/3/07
21
4
3
HCM
Chuyện như vậy các bác ạ,
Em lấy camry 2.4 -2007 được khoảng 1 tháng và đã đưa sang hai bác ấy để làm chuột bạch, sau khi làm lại bộ phận âm thanh và dán kính. Chi tiết như sau :
- Qua bác Sờ tê ri ô :
+ Cách âm toàn xe ( A cu mát )
+ Thay 4 loa din (xịn bằng giấy ) bằng 4 loa DB .
+ Thay đầu CD din 6 đĩa bằng đầu JVC DVD 2Din AVX 805
+ Gắn sub.
+ 2 cái ampli cho dưới ghế trước của xe.
+ Camera lùi .

- Qua bác Vờ Cul ,
+ dán lại hết trước sau trái phải cùng một loại .

Sau khi lấy về em cũng chưa có dịp đi đâu xa , chỉ đi làm hoặc cuối tuần chở vợ con đi loanh quanh.
Hôm nay em phát giác ra là hai thằng nhỏ nhà em buổi trưa leo lên xe cho mát và nghe nhạc cho phê. Mà việc này mấy bữa nay là thành thói quen rồi các bác ợ. Thế là hàng ngày nhà em mất thêm 1 tiếng nổ máy không tải để phục vụ cho hai đứa. Em định khi nào phải gặp hai bác Sờ tê ri ô và Vờ Cul để share chi phí xăng tiêu hao cho việc này quá. Tại hai bác cơ mà. Chứ trước đây đâu có chiện này.

Nhân tiện đây em xin cám ơn hai bác đã nhiệt tình làm cho em . Em hài lòng về nó.
Khi đi làm chỗ hai bác em không có chụp ảnh ghi lại các bác ợ , nhưng mà em thấy giống giống như của bác hv_2K4 (Nhưng mà em không có cái màn hình gối đầu) Mấy bác xem của bác ấy cũng được.
Dự định hai tuần nữa em chạy đi xuyên 1/2 Việt , khi nào về em ghi cảm nhận cho các bác tham khảo.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
RE: Bác Sờ tê re ô và bác Vờ kul làm em thêm thiệt hại.

Em cũng nhân đây xin cảm ơn bác đã ủng hộ và đã cho em vài lời khen. Chứ từ ngày em làm xe cho bác tới giờ là em cứ mất ăn mất ngủ vì cứ lo cánh cánh khi nghe bác dọa post lên chửi:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

chửi khéo ghê luôn ... :D

zeo
Hạng B1
12/6/07
81
0
0

em mần em nó hết 45' trong giờ ngủ trưa. cũng sup và ampli, cũng DVD JVC 800.
mà sao bác HP gắn em con JVC AVX800 trong khi của bác là AVX805 nhể?

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Giống nhau cả bác Neo ơi, 805 có thêm chữ Hoa, chữ Hàn, Chữ Thái. Thế thôi đó bác.

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Chời 2 cha này mà giờ Bác mới hiểu hả :D:D:D

Hạng B2
7/5/06
117
2
18
tp hcm
otosaigon

Chúc mừng Bác lebao1971,mình nghĩ sau 1/2 chuyến xuyên việt thì cũng Ok thôi,thôi thì Bác cứ "chửi" trước đi để xem Bác sì tê và bác vờ cún có đỏ tía tai ko hay là 2 bác ấy phải mời bác đi rửa xe .

Hạng B2
16/8/05
148
103
58

Chúc mừng bác Lebao1971, nhân tiện cho tôi hỏi thăm có bao nhiêu thằng Mỹ đã bị tiêu diệt khi bác lắp những thứ trên?