sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Mới quay trở lại thế giới văn minh DD này sau 1 tuần, em không thể tìm được cái bài viết "Mời Tân Niên" của em đâu cả, có bác nào biết thông báo dùm. Em hoàn toàn không nhận được thông báo gì về chuyện này!

Hạng B2
5/9/11
460
31
18
sjw nói:
Mới quay trở lại thế giới văn minh DD này sau 1 tuần, em không thể tìm được cái bài viết "Mời Tân Niên" của em đâu cả, có bác nào biết thông báo dùm. Em hoàn toàn không nhận được thông báo gì về chuyện này!
Hehehe.... Chắc là các bác muốn bác tổ chức lại buổi Tân Niên đây mà! Điều này đồng nghĩa là buổi off trước bác tổ chức chưa thành công lắm

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Tại bác không chăm sóc em nó nên bị ...ấy rồi !!! Chút đi hướng lạc Bình Ba nhớ nhắc mấy bố khúc Phan Thiết trở đi đường xấu ve...em chỉ sợ xóc quá các bố đội nóc là chuyện nhỏ ...bia diệu đổ dưới sàn xe ... Ôi chao! Thiệt xót quá đi thôi....

Hạng B2
25/11/10
468
99
28
Bác Thanh bỏ đi lội suối ở Dambri không ở nhà chăm sóc nên bị trảm rồi. Có được giải gì không anh?

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
Nếu xóa chỉ nên xóa những comments của nhóm CNL thôi... xóa nguyên thread thì vô lý quá, cần có lời giải thích thỏa đáng.

Tập Lái
12/4/12
19
0
0
59
Thanh ui.kể như không có tiệc Tân Niên đó đi.

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Báo Tuổi Trẻ thứ Bảy dành nguyên một trang để viết về cuộc thi Dambri Challenge. Anh Thanh chắc dành hết tâm trí vào "đấu trường sinh tử" này nên có lẽ không biết đến một đấu trường khác đã diễn ra trong thớt "Mời Tân Niên".

Đấu trường thứ hai rất kỳ quặc. Chỉ một bên pháo kích liên tục mà không rõ mục tiêu là gì. Còn bên kia thì lại ngồi đánh cờ tướng uống trà:)

Thớt "Mời Tân Niên" bị xóa. Em chỉ tiếc các ý kiến đóng góp xây dựng và phát triển Hội Previa đã được ghi nhận.

Em thì vẫn suy nghĩ rất lạc quan. Bằng hành động cụ thể, em vẫn có thể đóng góp cho cộng đồng những người yêu Previa theo cách của em. Vậy là vui rồi:)

Hạng B2
9/1/10
294
13
18
Dạ hôm đó em cũng chinh chiến lắm nhưng chính ủy kêu em lui binh.
Bác Thanh mà đọc hết thread đó chắc tăng xông lun đó