Tập Lái
18/7/07
3
0
0
Em đang định mua Everest nhưng còn lăn tăn 2 chuyện, mong các bác vui lòng chỉ giáo
1. Trên website của Forn VN, em Everest thấy có cản trước rất đẹp nhưng đi mấy đại lý thấy không có, vậy là sao???
2. Nhà em rông 4m, trong hẽm rộng cũng 4m, nhưng thấy ghi trong catalog bán kính quay vòng tối thiểu là 6m2, vậy là không thể quẹo vô phải không các bác?
Cám ơn bác nào chỉ giáo

O.S.P.D EMMA Head Judge
31/1/05
830
24
18
XAMBACO JSC
RE: Bán kính quay vòng xe

Bán kính quay đầu bác ui. Nhà 4 m hẽm 4 m ra vô thoải mái, nhưng chưa quen thì nên có lơ không là dể tèo mấy cánh cửa lắm[8D]

Tập Lái
18/7/07
3
0
0

Cám ơn bác Hiepdx, như vậy là yên tâm rồi, nhưng có lẽ cũng phải de tới de lui mấy lần bác nhỉ?

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

@anhphong: theo em thì de tới de lui bao lần là do kỷ năng của mình thôi bác ạh. nhưng bác chưa chạy xe cao như mấy em SUV wen thì nên nhờ ai đó làm lơ khi vào nhà hay hẻm( e chỉ nói nếu chưa, còn nếu đã chạy rồi thì bác có thề tự xoay sở đc rồi). vì khi xưa e mới mua con FE (xe e đời 2006 thôi) chạy chưa quen xe cao nên vào nhà có hay bị va quẹt...hehhe.. còn về khoản cách hẻm và nhà như thế thì ra vào đc đây bác ạh. vài dòng ý kiến để bác khỏi mất tiền đi tút e nó lại thôi...có gì mong bác lượng thứ

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Trích đoạn: hiepdx

Bán kính quay đầu bác ui. Nhà 4 m hẽm 4 m ra vô thoải mái, nhưng chưa quen thì nên có lơ không là dể tèo mấy cánh cửa lắm[8D]

Cũng không thoải con gà mái lắm đâu bác