Tập Lái
11/11/16
9
2
3
34
X-Trail có chương trình lái thử TPHCM Hồ Tràm e thấy các bác về đánh giá khá tốt đấy
Giờ các bài đánh giá xe cũng chỉ tin đc 80% thôi, nhưng e lái thử e này rồi, mọi thứ rất ok, hơn e kì vọng ở một chiếc xe sx tại VN

Hạng B2
13/8/15
217
35
38
Giờ các bài đánh giá xe cũng chỉ tin đc 80% thôi, nhưng e lái thử e này rồi, mọi thứ rất ok, hơn e kì vọng ở một chiếc xe sx tại VN
thì họ đã mời mà bác, nhưng e tháy cũng đúng tương đối

Tập Lái
5/11/16
15
1
3
34
em này giờ có nhiều bài đánh giá r, em thấy ưu nhược điểm vẫn vậy như các bác đã bình luận

Hạng B2
5/5/07
213
158
43
Mới đi một chuyến caravan Đà Lạt, leo lên đỉnh Lang Biang với 1 em SL. Phải nói là đường trường và đèo núi đi rất sướng, cao tốc 120km/h êm ru và đầm. Vượt xe cũng rất chắc chắn và luôn có cảm giác trong tầm kiểm soát. Dọc đường nhiều người cũng hỏi về em nó

Hạng B2
12/6/15
234
39
28
Mới đi một chuyến caravan Đà Lạt, leo lên đỉnh Lang Biang với 1 em SL. Phải nói là đường trường và đèo núi đi rất sướng, cao tốc 120km/h êm ru và đầm. Vượt xe cũng rất chắc chắn và luôn có cảm giác trong tầm kiểm soát. Dọc đường nhiều người cũng hỏi về em nó
Bác có chụp choẹt gì không chia sẻ anh em, em thấy các bác đi chia sẻ ảnh với xe quá