Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
2 con crv với x trail thì nagng ngang nhau thôi bác hơn kém nhau chút xíu mấy bài test kiểu này phụ thuộc rất nhiều vào tài mà 1 tài đôi khi cũng ko thể cho kết quả giống nhau. Trong clip bác đưa thì em x trail thắng trong phần tốc độ bác nhé em nó chỉ thua chút xíu trỏn phần zic zac mà ko phải thua về độ văng thân xe mà thua vì về chậm hơn.

Nếu bác ko xem review trên youtube mà ra lái thử để cảm nhận thì rõ hơn. Em lái thử cả 2 con và em vẫn trọn x trail mặc dù rất muốn đổi hãng khác cho đỡ nhàm nhưng 10 năm rồi vẫn còn duyên với nissan

Ý em ko nói X-trail tệ hơn. Cái em muốn share là cái suy nghĩ " X-trail có ưu thế về công nghệ khung gầm" là không hề thuyết phục!

• Like
Reactions: pack and thangmsu
Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Ý em ko nói X-trail tệ hơn. Cái em muốn share là cái suy nghĩ " X-trail có ưu thế về công nghệ khung gầm" là không hề thuyết phục!
crv vẫn là xe được chuộng nhất ở thị trường mỹ nhiều đời rồi bác. Crv đi rất sướng nhưng về vn cũng bị lột gần hết. Con x trail thì bên châu âu có vẻ chuộng hơn. 2 con đấy nó 1 9 1 10 ai hợp nhãn thì mua chứ ko phải lăn tăn gì về công nghệ. Quảng cáo cũng chỉ để tăng doanh số thôi bác tốt nhất là cữ trải nghiệm thực tế

Tập Lái
11/4/16
39
9
8
31
Bác lái thử cả 2 con chưa, vì e nghĩ khi lái rồi thì có đánh giá thuyết phục hơn

Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
E quyết em này trước Tết rôi, ncl là hiệ tại e cảm tháy rât hài lòng

Tập Lái
21/3/05
38
5
8
Saigon
Mình đang xử dụng Nissan Xtrail và cũng đã chạy thử Mazda Cx5.Nói chung,độ cách âm của hai xe đều ngang nhau.

• Like
Reactions: thangmsu