Hạng D
15/9/08
2.040
2.212
123
Nhà em treo bảng, mấy hôm là bay mẹ cái bảng, in ra lại treo kỹ hơn cũng bay.
Không thể hiểu đc :)
Thì đám Cò chứ ai nữa ....Có nhiều nhà họ sơn lên cũng bị lấy sơn xịt che lại....
Nếu nhà có gác lầu thì in to treo lên cao...bao xé và xịt sơn.....

• Haha
Reactions: namviet2008
Tập Lái
13/2/22
42
139
33
28
Thì đám Cò chứ ai nữa ....Có nhiều nhà họ sơn lên cũng bị lấy sơn xịt che lại....
Nếu nhà có gác lầu thì in to treo lên cao...bao xé và xịt sơn.....
Đúng rồi. Nhà em treo bảng cho thuê mà cũng bị chúng nó xé toạc vất đi.
Nó đi rêu hết xóm là nhà cho thuê xong rồi.
Giờ e rút kinh nghiệm treo lên trên lầu nên tụi nó ko làm gì được

• Like
Reactions: bebeobemail
Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Bác mà treo thấp bảo đảm cái tờ scan treo cũng lên bảng sớm :D Em treo còn bị hàng xóm lấy, xong nhờ bà hàng xóm khác xin video thì ... Sau này em cũng méo nói chuyện với nhà đó nữa.
Nếu bác đang chotot bác có ghi địa chỉ không?, 1 là có ít khách gọi thật, 2 là nhà trống thì họ tự đến xem bên ngoài thôi... Còn sale, MG, cò thì làm ăn xảo trá -> chim cút cho nhanh.

Hạng B2
9/9/20
166
2.473
93
44
Năm ngoái , nhà thằng bạn mặt tiền đẹp đường đôi lớn quận trung tâm bán mãi éo được nó gọi em than thở miết . Em hỏi ra thì là bị 1 bọn cò đạp giá , mình chỉ cho ảnh 1 chiêu chốt kèo bán trong 1 tuần kaka nhưng trước đó cũng bị đạp 1 khúc rồi :D:D:D

• Like
Reactions: fireprince
Hạng B1
22/5/16
77
3.549
103
Năm ngoái , nhà thằng bạn mặt tiền đẹp đường đôi lớn quận trung tâm bán mãi éo được nó gọi em than thở miết . Em hỏi ra thì là bị 1 bọn cò đạp giá , mình chỉ cho ảnh 1 chiêu chốt kèo bán trong 1 tuần kaka nhưng trước đó cũng bị đạp 1 khúc rồi :D:D:D
Chiêu gì vậy anh?
Sale off nửa giá?
Hay mời thầy dìa cúng??
E tò mò quá

Hạng D
10/12/13
2.505
6.118
113
Nhà ở SG: e treo bảng cho thuê giúp ông bà cụ, dán trong. dán ngoài, treo lên cao.... tụi cò thi nhau thò cây vô xé hết..... Oánh lộn tè le...
Nghề cò khổ thế đấy, nên em cũng từng bị bảo là cò vì họ thấy em tham gia vô nói y chang cò, biết đâu là toàn google ra :p :p :p

Hạng B2
9/9/20
166
2.473
93
44
Chia sẻ đi a
Cái này tùy trường hợp thôi anh , căn nhà bạn em ở trên vị trí cực đẹp dt 5,4 x 27 m đường đôi quận trung tâm nên là hàng hiếm, nhiều thằng thèm nhỏ dãi nên thực ra rất dễ bán quan trọng là đừng để bọn cò nó lập hội chơi trên đầu trên cổ mình

Hạng D
28/10/19
1.233
4.334
113
Chuyện khá rõ ràng mà.
Mình không muốn tốn phí cho môi giới thì tự bán không tiếp cò. Nếu muốn môi giới bán giúp thì cần tạo điều kiện.
Có trường hợp môi giới đòi 3% thay vì 1%. Nếu đồng ý 3% thì khả năng bán sẽ nhanh hơn, vì họ chạy quảng cáo, cộng tác nhiều nhóm khác, ưu tiên tập trung bán bđs phí cao.
Chỉ vậy thôi chứ có ai ép buộc gì đâu..

• Like
Reactions: Mexi and xèo_phì