Hạng B1
21/5/14
67
0
18
31
Nghe đâu Hilux bản mới sắp làm mưa làm gió phân khúc bán tải.

Hạng C
29/5/14
53
1
8
36
Nghe đâu Hilux bản mới sắp làm mưa làm gió phân khúc bán tải.
Xe Nhật thì bền bỉ, rộng rãi miễn chê. Em họ em chạy đời cũ mấy nay rồi mà vẫn còn mới cóng, động cơ vẫn tốt như thuở mới cưới:)) Nay bản mới cải tiến chạy là siêu mê

Hạng B2
21/3/14
57
117
33
Việt Nam
titanford.vn
Cho em cung cấp cho em chủ thớt vài thông tin hữu ích, tại cũng đang tính tậu 1 em. Search GG thấy phiên bản mới an toàn, hẳn 7 túi khí mà nghe đồn còn tiết kiệm xăng với ấn tượng nhất là thông số kỹ thuật số tự động 6 cấp. Động cơ dầu dung tích 2.755 cm3, 4x4 siêu trâu bò nữa

Hạng B1
6/6/14
57
2
8
34
Xuống tiền cho bản mới đi bác ei. Mình đang đi Hilux đời cũ, rất hài lòng sau khi chọn ẻm trước nhiều dòng xe cùng phân khúc bán tải. Mua xe cho gia đình nên cần không gian rộng rãi thoải mái với cảm giác cá nhân của em là đi xe Toy an tâm hẳn. Không phải quảng cáo nhưng doanh số Toy cũng đủ chứng minh chất lượng của nó rồi

Hạng C
8/6/14
54
1
8
43
Nhìn đường xá VN với độ cày thì chọn con Hilux là chuẩn không cần chỉnh. Đặc biệt cày chán bán lại vẫn không sợ mất giá keke

Hạng B1
19/5/14
41
1
6
33
Tớ thì ưng nhất cái quả màn hình giải trí 8 inch, kết nối Apple Carplay, Android Auto và 9 loa JBL tiêu chuẩn, Hilux đời cũ bị trêu suốt khoản này

Hạng B2
28/5/14
57
8
8
33
Hôm rồi có ghé showroom, thấy bản mới con hilux bề ngoài thì ngon, động cơ thì đỉnh, giá lăn bánh đáng đồng tiền bát gạo

Hạng B1
21/5/14
64
6
8
31
Trước phân vân con Hilux với Ranger, mà nghe nói khả năng chịu tải hilux khỏe hơn hẳn hơn so với ranger, với an toàn hơn Bác có thể ra showroom cho chắc
Hôm rồi có ghé showroom, thấy bản mới con hilux bề ngoài thì ngon, động cơ thì đỉnh, giá lăn bánh đáng đồng tiền bát gạo