Hạng B1
3/10/13
72
0
0
Re:Mời luận bàn về NGUYÊN TẮC THỰC HIỆN YÊU CẦU HỖ TRỢ của S.O.S

Các Bác ơi em là mem mới chỉ tham gia tren dien đàn nick name là " chamchamthoi " chưa tham gia chi hội nào cả Vậy khi có sự cố nhờ các bác giúp em đươc không ạ Chân thành cám ơn các Bác - Chúc các Bác vui khỏe héng

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.960
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

chamchamthoi nói:
Các Bác ơi em là mem mới chỉ tham gia tren dien đàn nick name là " chamchamthoi " chưa tham gia chi hội nào cả Vậy khi có sự cố nhờ các bác giúp em đươc không ạ Chân thành cám ơn các Bác - Chúc các Bác vui khỏe héng
:D

Hạng B1
3/10/13
72
0
0

Dạ em cam ơn Bác Hà ạ . Thật ra Em cung không không muốn gặp các Bác khi gặp sự cố Mà chỉ muốn gặp trong những bửa họp mặt mà thôi . Nhưng ai biết đươc chủ ngờ phải không Bác . Nen xin phép các Bác trước ạ .Mong rằng sẽ găp đươc các Bác trong những dịp các Bác tổ chức du lich ạ . Chuc S.O.S ngày càng lớn mạnh Em chạy Inovar -GSR ạ .

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.960
113
12
tp HCM

chamchamthoi nói:
Dạ em cam ơn Bác Hà ạ . Thật ra Em cung không không muốn gặp các Bác khi gặp sự cố Mà chỉ muốn gặp trong những bửa họp mặt mà thôi . Nhưng ai biết đươc chủ ngờ phải không Bác . Nen xin phép các Bác trước ạ .Mong rằng sẽ găp đươc các Bác trong  những dịp  các Bác tổ chức du lich ạ . Chuc S.O.S ngày càng lớn mạnh Em chạy Inovar -GSR ạ .
Giao lưu nối vòng tay lớn anh em luôn thật vui, nhung em cũng mong bác đừng hiểu lầm "S.O.S sinh ra để đi du lịch,,đi chơi" nha! Không phải vậy đâu ạ. ^_^

Hạng B1
3/10/13
72
0
0

Cám ơn Bác Hà đã quan tâm và trả lời em . Em biết rất rỏ tiêu chí của '' S.O.S giúp người không suy nghỉ '' điều này em rất quý các BÁC Vì thế em mới muốn tham gia Bác ạ . Nhưng không lẽ anh em mình chỉ gặp nhau khi xảy ra sự cố hay sao Bác .Cái này thì hơi căng à nha .
TỬU PHÙNG TRI KỶ THIÊN BÔI TỬU
CÚ TẠI MÀNG TANG ĐỨNG CHẾT TRÂN

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.960
113
12
tp HCM

chamchamthoi nói:
Cám ơn Bác Hà đã quan tâm và trả lời em . Em biết rất rỏ tiêu chí của   '' S.O.S giúp người không suy nghỉ '' điều này em rất quý các BÁC Vì thế em mới muốn tham gia Bác ạ . Nhưng không lẽ anh em mình chỉ gặp nhau khi xảy ra sự cố hay khafsao Bác .Cái này thì hơi căng à nha .TỬU PHÙNG TRI KỶ THIÊN BÔI TỬUCÚ TẠI MÀNG TANG ĐỨNG CHẾT TRÂN
Khà khà... Vui lòng đọc kỹ và hiểu đúng ý em héng! "S.O.S KHÔNG sinh ra để đi du lịch, đi chơi".

Hạng B1
3/10/13
72
0
0

Bác lại đề nghị em đọc lại câu '' S.O.S Sinh ra không phải để du lich và đi chơi rồi '' . Còn chuyến từ thiên Bác vừa đi như thế nào Bác , hom nay em mới biết chuyện này nếu biết em xin bay theo các bác rồi . Đó cũng là 1 dịp để em được gạp các Bác Ý em nói thẳng là chỉ muốn gặp khi anh em mình lành lặn không gặp sự cố trên dường . Chúc S.O.S LUÔN PHÁT TRIỂN ĐỂ CÓ NHỮNG VIỆC TỐT NHƯ CHUYẾN TỪ THIÊN CỦA CÁC BÁC
Biết rồi .....
Khổ lắm .....
Nói mãi .....

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.960
113
12
tp HCM

chamchamthoi nói:
Bác lại đề nghị em đọc lại câu '' S.O.S Sinh ra không phải để du lich và đi chơi rồi '' . Còn chuyến từ thiên Bác vừa đi như thế nào Bác , hom nay em mới biết chuyện này nếu biết em xin bay theo các bác rồi . Đó cũng là 1 dịp để em được gạp các Bác Ý em nói thẳng là chỉ muốn gặp khi anh em mình lành lặn không gặp sự cố trên dường . Chúc S.O.S LUÔN PHÁT TRIỂN ĐỂ CÓ NHỮNG VIỆC TỐT NHƯ CHUYẾN TỪ THIÊN CỦA CÁC BÁC
Biết rồi .....
Khổ lắm .....
Nói mãi .....
:D