Hạng D
28/9/05
1.613
68
48
53
TP mang tên Bác.
Thưa cả nhà! Như đã báo cho cả nhà về việc em vượt tốc và bị giữ bằng lái ở HL2 . Hôm nay em ủy quyền cho người nhà lên đóng phạt. Thiệt hại là đúng 5 chai! Theo như tính toán của đồng chí trực ban thì chỉ cần vượt 1 cây chuối nữa thoai thì em phải chịu thiệt hại thêm 1 chai nũa! :(
Bằng lái thì giam 1 tháng!!! Chưa lấy ra được!!! Mấy anh chân vạc bảo muốn lấy ra nhanh thì chi 2,5 chai!!! Thôi, em kệ! Sống cho đúng tinh thần của pháp luật luôn!!! ;) Lỡ cùi roài!!!
Thôi, phải đi cày kiếm 5 chai đây!!! Cả nhà lái xe cho cẩn thận nhoen! NĐ71 này phạt căng quá luôn!:(

Hạng B1
11/9/12
61
0
0
39
xegicungme nói:
Thưa cả nhà! Như đã báo cho cả nhà về việc em vượt tốc và bị giữ bằng lái ở HL2 . Hôm nay em ủy quyền cho người nhà lên đóng phạt. Thiệt hại là đúng 5 chai! Theo như tính toán của đồng chí trực ban thì chỉ cần vượt 1 cây chuối nữa thoai thì em phải chịu thiệt hại thêm 1 chai nũa! :(
Bằng lái thì giam 1 tháng!!! Chưa lấy ra được!!! Mấy anh chân vạc bảo muốn lấy ra nhanh thì chi 2,5 chai!!! Thôi, em kệ! <span style=""color: #ff0000;"">Sống cho đúng tinh thần của pháp luật luôn</span>!!! ;) Lỡ cùi roài!!!
Thôi, phải đi cày kiếm 5 chai đây!!! Cả nhà lái xe cho cẩn thận nhoen! NĐ71 này phạt căng quá luôn!:(

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
ND 71 phạt ác quá, tài xế lái thuê mà bị thế này thì cả nhà móm nguyên tháng, không nói về lỗi vi phạm của bác chủ nhưng có những chỗ chỉ hạn chế 30km/h hay 40km/h biển báo thấp bị che khuất như ở Xa lộ HN mà xxx bắn thì dã man quá, em thì ủng hộ bắn tốc độ quá 80km/h ngoại thị và quá 50km/h nội thị ở đó thì chỉ có lỗi cố ý vi phạm chứ không phải vô ý, hy vọng lãnh đạo xxx thấu hiểu và làm đúng tinh thần này.

Hạng D
17/3/05
1.760
7.987
113
51
MFC
Biết dzậy thì chạy đàng hoàng một chút !

chienthang nói:
ND 71 phạt ác quá, tài xế lái thuê mà bị thế này thì cả nhà móm nguyên tháng, không nói về lỗi vi phạm của bác chủ nhưng có những chỗ chỉ hạn chế 30km/h hay 40km/h biển báo thấp bị che khuất như ở Xa lộ HN mà xxx bắn thì dã man quá, em thì ủng hộ bắn tốc độ quá 80km/h ngoại thị và quá 50km/h nội thị ở đó thì chỉ có lỗi cố ý vi phạm chứ không phải vô ý, hy vọng lãnh đạo xxx thấu hiểu và làm đúng tinh thần này.

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Ý bác là e chạy ko đàng hoàng hả?:mad:
oldman_saigon nói:

chienthang nói:

Hạng C
9/5/08
852
304
63
oldman_saigon nói:
Muốn chạy đàng hoàng lắm đó bác nhưng mà sao khó quá hà!