Hạng B2
5/6/14
184
169
43
e mua altis hoi dau nam, moi bao duong 5k hom thu7 o toy nguyen van luong, thay liet ke rat ro rang tu van nhiet tinh, do mua xe lan dau nen muon tham quan thoai mai luon, rat hai long cam thay rat yen tam, hom th2 toy vn goi dien hoi tham, tu van rut tham trung thuong tua lua luon
Bác dùng gì post lên vậy? Em dịch xong hết hồn, giống như truyện Chồng nhắn cho Vợ
"hom nay nhin Em dam dang", thế là bị ăn tát (oan) cái tội nói xấu Vợ "hôm nay nhìn Em dâm đãng", thực ra muốn nói là "hôm nay nhìn Em đảm đang"
Em fun tý, té ra nhường bác ở dưới

• Like
Reactions: bacai
Tập Lái
31/12/15
2
0
1
45
toyota đã làm cái này lâu lắm rồi ko nhớ nổi

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
e mua altis hoi dau nam, moi bao duong 5k hom thu7 o toy nguyen van luong, thay liet ke rat ro rang tu van nhiet tinh, do mua xe lan dau nen muon tham quan thoai mai luon, rat hai long cam thay rat yen tam, hom th2 toy vn goi dien hoi tham, tu van rut tham trung thuong tua lua luon
Đọc bài của Bác em đánh vần ngọng luôn.

Hạng D
3/7/14
2.801
10.669
113
Ho Chi Minh City, Vietnam

Em thấy các ACE mua vé tàu là do đa phần ở xa, và không đủ khả năng mua vé máy bay, nên mới phải mua vé tàu sớm cho tiết kiệm.

Còn chủ thread, có xe oto riêng, nay mới tháng 10/2017 mà bảo dưỡng xe định kỳ thì okay, chứ bão dưỡng xe " để đi chơi Tết 2018 " thì cá nhân em thấy vậy hơi quá sớm.

• Like
Reactions: bacai