Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Công ty bảo hiểm Liberty (Mỹ) và công ty Ford Việt Nam cùng hợp tác trong một chương trình nâng cao chất lượng dịch vụ cho khách hàng chung nhằm đem lại những ưu đãi về phí bảo hiểm và dịch vụ.

Khởi động chương trình, Liberty sẽ dành mức ưu đãi đặc biệt phí bảo hiểm giảm đến 25% cho mọi thành viên Câu lạc bộ xe Ford khi mua bảo hiểm trọn gói xe ô tô Liberty AutoCare trong tháng 4; 10% ưu đãi về phí cho Bảo hiểm nhà cửa Homecare và sức khoẻ HealthCare. Ngoài ra nếu hội viên CLB xe Ford đồng thời là chủ doanh nghiệp cũng có thể tham gia bảo hiểm xe gắn máy MotoCare dành cho nhóm nhân viên. Sự hợp tác của 2 tập đoàn quốc tế đánh dấu cam kết cùng mang lại chất lượng dịch vụ hoàn thiện hơn cho người sử dụng xe Ford, đây cũng là một nỗ lực chung của 2 công ty, cho thấy sự nhanh nhạy, am hiểu khách hàng và thị trường đặc biệt trong thời điểm kinh tế toàn cầu có nhiều khó khăn và nhu cầu của khách hàng về những sản phẩm chất lượng cao với chi phí vừa phải không ngừng được đẩy cao.

Bên cạnh việc hợp tác với Ford VN để mang đến nhiều quyền lợi cho Ford Member Club, Liberty cũng đã hợp tác toàn diện với các đại lý xe Ford trên toàn quốc. Đặc biệt đơn cử như Liberty cùng với Sài Gòn Ford (SGF) và Ngân hàng TMCP Phương Đông (OCB) đã ký kết hợp tác thỏa thuận để mang đến cho các khách hàng một dịch vụ trọn gói. Theo đó khi khách hàng mua xe tại SGF thì được hỗ trợ vay tiền dài hạn tại OCB với lãi suất ưu đãi và đồng thời cũng được bảo hiểm trọn gói cho chiếc xe của mình bởi bảo hiểm Liberty Autocare. Việc hợp tác toàn diện này mang đến cho khách hàng của Ford, cụ thể là của SGF một dịch vụ hoàn hảo mà không phải mất nhiều thời gian, thủ tục rườm rà.

Last edited by a moderator:
Hạng C
15/5/07
951
515
93
58
Chắc chắn là em sẽ mua tiếp BH của Lib, nhưng hợp đồng cũ vẫn còn hiệu lực tới tháng 8 ( Bác Đông – Lib có cao kiến gì ko )

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Bác ĐÔNG đã chuyển ctác rồi, không còn làm ở LIB nữa bác GADAUBAC oi

Hạng B2
9/9/08
197
2
18
petrol nói:

Bác petrol ơi,
Em vẫn còn làm ở Liberty đây. Chắc bác nhầm em với ai rồi.

Thân.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
petrol nói:

Hèn gì em gọi hoài mà không thấy trả lời. vừa hỏi bên Liberty thì được biết bác Đông đã chuyển sang làm cho Bảo Hiểm Bưu Điện ... :D

Hạng B2
9/9/08
197
2
18
gadaubac nói:
Chắc chắn là em sẽ mua tiếp BH của Lib, nhưng hợp đồng cũ vẫn còn hiệu lực tới tháng 8 ( Bác Đông – Lib có cao kiến gì ko )

Bác gadaubac ơi,
Bác yên tâm đi, đối với khách hàng than thiết của Liberty thì luôn có giá ưu đãi.

Than.
Minh Đông

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
@LibVN: sao kì dậy ta, bên bác mấy người tên Đông? bác có đi OFF Road với FFC ở Bà Rịa 1 lần đúng không ạ???

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Cái này mấy bác FFC đang mong đợi đây. Hôm nào rước vợ 2 mới em cũng làm với LIB thử phát, trước giờ mua BH mấy bên khác thấy củ chuối quá.

petrol nói:
@LibVN: sao kì dậy ta, bên bác mấy người tên Đông? bác có đi OFF Road với FFC ở Bà Rịa 1 lần đúng không ạ???

Bác đi Offroad là bác Vĩnh bác Petrol ơi. Bác Đông - LBT VN này chỉ biết off chai với FFC thui chứ không biết offroad đâu:D

Hạng B2
14/10/08
133
382
63
Bác LIBERTY VN ơi có hình cảng & đèn trước của ford bị hư cho mình xin với đa tạ dt của mình 0903769393

Hạng B2
9/9/08
197
2
18
F1racer nói:
Cái này mấy bác FFC đang mong đợi đây. Hôm nào rước vợ 2 mới em cũng làm với LIB thử phát, trước giờ mua BH mấy bên khác thấy củ chuối quá.

petrol nói:

Bác đi Offroad là bác Vĩnh bác Petrol ơi. Bác Đông - LBT VN này chỉ biết off chai với FFC thui chứ không biết offroad đâu:D

Bác ơi,
Dạo này em chẳng được off chai vì công việc nhiều quá. Nhưng em có thể tiếp tục off chai .............bắt đầu từ ngày mai