Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Haha, vậy bác chụp hình cái xe của bác cho em xem thử coi nào, luôn người càng tốt. Chỉ có những người không não mới làm như vậy. Nếu bác làm được thì em sẽ phong bác là đệ nhất ngây ngố trong hội otosaigon này.
Tào lao! B2 là gì? Ngay cả bác Lơ cũng không thể phong. Tập trung chuyên môn, dẹp cái TÔI lại cho thớt bớt loãng.

• Like
Reactions: Daewoo
9/5/16
4.035
4.190
113
Bình Phước
Toyota bền và tiết kiệm nhiên liệu (em đánh giá cái này 95% ok), các hãng khác phải đạt cái này thì mới mong qua được Toyota
Tiết kiệm được 0,5l/100km là cả một công nghệ phức tạp chứ đâu đơn giản là tốn thêm mấy ngàn :D
http://vtc.vn/oto-xe-may/xe-cua-hang-nao-tiet-kiem-xang-nhat-d179564.html.
Đứng số 1 vẫn là Mazda nhé. Còn các hãng khác thì không nói. Toy đứng thứ 6 lận nhé. Không biết cụ lấy cái luận thuyết Toy tiết kiệm ở đâu. Chứ nếu so động cơ 1.5 thì Mazda 3 1.5 AT tiết kiệm hơn Vios 1.5 AT. Trọng khi Mazda 3 rộng rãi hơn, nặng hơn. và đi chắc chắn sang hơn em Vios. Đơn cử nhẹ nhẹ để cụ thấy thôi. Còn nếu nói về tiết kiệm thì em có thể kể ra nhiều xe lắm. Toy là một trong số đó nhưng để đứng nhất thì còn lâu lắm.

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng B2
3/11/15
278
165
43
http://vtc.vn/oto-xe-may/xe-cua-hang-nao-tiet-kiem-xang-nhat-d179564.html.
Đứng số 1 vẫn là Mazda nhé. Còn các hãng khác thì không nói. Toy đứng thứ 6 lận nhé. Không biết cụ lấy cái luận thuyết Toy tiết kiệm ở đâu. Chứ nếu so động cơ 1.5 thì Mazda 3 1.5 AT tiết kiệm hơn Vios 1.5 AT. Trọng khi Mazda 3 rộng rãi hơn, nặng hơn. và đi chắc chắn sang hơn em Vios. Đơn cử nhẹ nhẹ để cụ thấy thôi. Còn nếu nói về tiết kiệm thì em có thể kể ra nhiều xe lắm. Toy là một trong số đó nhưng để đứng nhất thì còn lâu lắm.

Ai lại đi so M3 với Vios :D, phải so với Altis chứ :D

• Like
Reactions: Phước.OS
21/1/17
166
114
43
Vì bản chất người thuê xe là người ko có tiền để mua 1 con ô tô.Họ ko biết nhiều về xe cộ,họ chỉ biết toy thôi.Và cùng 1 phân khúc thuê sedona và fortuner thì sedona đắt tiền hơn.
Xàm xí, SG thích thuê thì cũng ko thiếu Sienna nhé. Và thường mấy a đếch có tiền mua xe mới rảnh háng đi đọc báo về nhiều hãng xe. Cái bài ca ss Sedona sao mà nó lê thê vậy.

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Trường họp này giống như em, mang xe cho thằng Đức mắt xanh thuê. Nó chọn SantaFe không chọn Fortuner vì nó không biết Fortuner là xe gì.
Vấn đề đó là thằng Đức...nó chiếm bao nhiu % khách thuê so vs n thằng là Việt Nam Tào Lao vs Đài Loan ở Vn?

• Like
Reactions: Carforrent
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Vấn đề đó là thằng Đức...nó chiếm bao nhiu % khách thuê so vs n thằng là Việt Nam Tào Lao vs Đài Loan ở Vn?
Chính vì vậy em không có ý gì hết, ai mua xe gì thì mua, mục đích sử dụng là gì thì kệ người ta. Cheer.

9/5/16
4.035
4.190
113
Bình Phước
Chính vì vậy em không có ý gì hết, ai mua xe gì thì mua, mục đích sử dụng là gì thì kệ người ta. Cheer.
Mình có quen mấy anh em cho thuê xe dịch vụ tự lái, chuyên cho Hàn Quốc và Tung Của thuê. họ nói dân Hàn và Trung Quốc rất chuộng xe KIA, Mazda và Hyundai, tuy nhiên vẫn ưu tiên CX5 và Sorento. Toy họ không chuộng vì không thích.
Xe cộ thị anh em có tiền mua xe đã là hạnh phúc rồi. Cải nhau làm gì cho mệt. Mỗi người có một cách sống mà.

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Mình có quen mấy anh em cho thuê xe dịch vụ tự lái, chuyên cho Hàn Quốc và Tung Của thuê. họ nói dân Hàn và Trung Quốc rất chuộng xe KIA, Mazda và Hyundai, tuy nhiên vẫn ưu tiên CX5 và Sorento. Toy họ không chuộng vì không thích.
Xe cộ thị anh em có tiền mua xe đã là hạnh phúc rồi. Cải nhau làm gì cho mệt. Mỗi người có một cách sống mà.
Hàn và Tung ghét Nhật nên không thích xài hàng Nhật là điều đương nhiên.