Tập Lái
21/12/16
32
7
8
Bác nào chỉ e bật lại chức năng gương tự gập khi bấm khoá và khi lại gần đèn welcome tự sáng và gương chiếu hậu tự mở ra không? Xe e là cerato 1.6at

E để xe vs chìa khoá lại trong bãi, hôm sau lấy xe thì ko còn chức năng này nữa !

Hạng D
3/9/08
4.594
46.991
113
Trong cánh cửa bên tài.
Bật nút gập kính hậu ở chế độ auto nha bác.

Tập Lái
21/12/16
32
7
8
Trong cánh cửa bên tài.
Bật nút gập kính hậu ở chế độ auto nha bác.
Còn đèn welcome tự sáng và cửa tự mở khoá kính hậu tự mở ra khi cầm chìa khoá lại gần thì sao bác ?!

Hạng D
3/9/08
4.594
46.991
113
Còn đèn welcome tự sáng và cửa tự mở khoá kính hậu tự mở ra khi cầm chìa khoá lại gần thì sao bác ?!
Để nút kính ở auto thì khi bác tới gần kính hậu mở và đèn welcome sẽ tự sáng.
Còn vụ tự động unlock cửa là ko hề có vậy.
Khi tới gần Bác chỉ cần bấm nhẹ nút ngay tay cửa thì sẽ mở cửa xe được mà ko cần phải bấm remote từ xa.

Tập Lái
21/12/16
32
7
8
Để nút kính ở auto thì khi bác tới gần kính hậu mở và đèn welcome sẽ tự sáng.
Còn vụ tự động unlock cửa là ko hề có vậy.
Khi tới gần Bác chỉ cần bấm nhẹ nút ngay tay cửa thì sẽ mở cửa xe được mà ko cần phải bấm remote từ xa.
Lúc mới lấy xe về e chỉ cần cầm chìa khoá lại gần là đèn welcome sáng và kính xe tự động mở ra, giờ thì ko còn nữa ! Ko biết bật lại chức năng này ntn ? Bác có kinh nghiệm chỉ e cái !

Tập Lái
16/8/16
21
6
3
36
Lúc mới lấy xe về e chỉ cần cầm chìa khoá lại gần là đèn welcome sáng và kính xe tự động mở ra, giờ thì ko còn nữa ! Ko biết bật lại chức năng này ntn ? Bác có kinh nghiệm chỉ e cái !
Bác chỉnh chức năng này trong phần setting trên taplo đó, hôm bữa em có vô đó mò rồi chỉnh được.