Hạng B2
6/8/14
109
629
123
cái này là bản năng bác ơi, nhiều chuyện gì.
đi đường tối sáng xen kẻ, thì chổ nào sáng hơn là tự động mắt hướng về phía đó.
em gái bận đầm đen tự dưng có chổ trắng phau phau, bác có dòm vào không? (bác có thuộc giới tính thứ 3 hông?)
có phải là giới tính thứ 3 thì em vưỡn cố nhìn bác ợ...!? ;D

Hạng F
12/10/16
7.479
6.339
113
Cách đây ko lâu, đi buổi tối. Nhóc nhà e cũng bật đèn, e nghĩ "thế quái nào mà ai cũng dòm xe mình nhỉ, chắc thấy xe đẹp quá, hoặc mình đẹp zai quá chăng"
Lúc dừng xe chờ đèn đỏ quay qua sau lưng mới bít đèn đang sáng, tắt đi là khỏi ai dòm. Tưởng bở 1 phen

Hạng C
30/7/14
572
471
63
40
Bổ xung thêm nhe! Không được bật đèn trong xe khi lưu thông đó chú!
f1 + f2 + bà cả bật full đèn mỗi khi em đi. có thấy hỏi gì đâu bác.chỉ thấy xe sau cứ đá fa em quài.chắc nhắt e tắt.còn tụi xxx nhìn là coi bác có thắt dây kg đó.

Hạng D
15/1/08
1.037
3.127
113
bác căn cứ vào cái gì, vào điều luật nào? để nói để đèn trong khoan bật, xe khi đang chạy là hạn chế tầm nhìn ...?
Chuẫn anh. Luật là không suy diễn.

Hạng C
27/7/09
651
105
43
57
Kính các bác, theo mình khó có thể luận theo an toàn hay ko, vì tùy thời điểm, bật đèn nào trong xe, ảnh hưởng đến tầm nhìn ra sao. Câu hỏi ở đây là có bị cấm ko, chứ ko nói đến an toàn hay ko.
Quy định cấm đối với giao thông đường bộ là phải ghi rõ mô tả hành vi bị cấm và mức phạt tương ứng trong 1 nghị định của Chính phủ. Nếu ko tìm thấy quy định phạt thì có nghĩa là ko cấm. CSGT phạt cũng phải viện dẫn quy định cụ thể, ghi trong quyết định xử phạt.

Hạng B1
21/10/15
58
14
8
39
đó là điều đương nhiên thôi bác bật đèn lên thì ai cũng tò mò nhin về phía bác thôi