4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Còn vài tiếng nữa năm mới 2012 xuân nhâm thìn gõ cữa đến từng nhà. Chúc Các Bác và Gia Đình, Sức Khoẽ, Hạnh Phúc, Thành Công.​
Mời các bác Click Link - Và làm theo hướng dẫn Click theo hình . Chúc các bác giáng sinh, an lành:)
:)

Giáng Sinh sắp đến, Mùa xuân 2012 sắp gõ cửa từng nhà trao tấn phước, tấn lộc, tấn tài, ...
Em có tấm thiệp chúc Giáng Sinh và Chúc mừng năm mới 2012 của Công ty Cổ Phần Bến Thành Ô tô ( Ben Thanh Ford ) xin gởi đến các bác, các mợ, và các anh chị, ... , Xin chúc các bác một mùa giáng sinh an lành ấm áp và một năm mới hạnh phúc an khang thịnh vượng
!

Giáp Xuân 2012, Ben Thanh Ford có lịch 2012 gởi tặng các bác đến xem xe, ... và chăm sóc xe ăn tết :).
Hình ảnh về lịch em sẽ Up lên sau khi số lượng chính xác về để các bác thấy hình ảnh bảo đãm là " tuyệt vời ;) " ạ !

Các bác trong thời gian này ghé Ben Thanh Ford bảo dưỡng để lại tên, địa chỉ và số liên lạc,... để các bộ phận chức năng gởi lịch về các bác xem ngày ... nhé :) !
Hình mẫu của lịch 2012, Em xin được phép cập nhật trang 02 ạ !

Trong dịp giáp xuân 2012 này, Ban Lãnh Đạo Ben Thanh Ford đã có chương trình rất đặc biệt cho các bác đến xem xe Ford và ký Hợp Đồng Mua Xe trong tháng 12 này
.
Cuối năm 2011 rồi, tết tết tết đến rồi em mời các bác đến chọn xe và rước về nhà với quà tặng hấp dẫn tại Ben Thanh Ford :)! ( Mọi quà tặng sẽ được bí mật đến phút cuối :D )

Em 4P kính !

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/9/11
215
11
18
Hóc Môn
xceramic.vn
Re:[ Ben Thanh Ford ] Giáng Sinh ấm áp, Xuân Mới thành công !

bác này c ũng chịu cực quá, up phụ bác phát.Tuy nhiên em góp ý thẳng với bác tí nhé, khâu PR bên BTF tệ quá, các ĐL khác có ôi thôi là cách để hút khách còn bên BTF chỉ vỏn vẹn có mấy cái linh tinh đó. Bác xem đó City Ford còn khuyến mại cả chiếc Vespa ( hình thức rút thăm trúng thưởng ), hơn 100 củ

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com

Bác lâu ngày về nhà gặp em là chữi là chọt em thôi hà :D, Nhưng cũng cảm ơn bác góp ý :)

Bác nói vậy tội em bác, Chỉ là em không phải thuộc bên phòng Marketing thôi bác, chứ Sếp mà trả lương cho em 2 JOB là em xin Mod Ford cho em làm các chương trình từng tháng của BTF luôn đó.
Mà em sợ em thì không viết câu cú ra hồn nữa ;). Nói vậy chứ chiếc Ves của CT có ai trúng không thì em chưa biết:D,
Chương trình từ tháng 09 - 11/ 2011 BTF cũng có rất nhiều chương trình mà bộ phận PR đề ra. Trúng cả Tivi, máy quay phim, tủ lạnh, tủ nóng lạnh, .. và các dịch vụ phụ tùng được giãm giá, và còn tượng tặng quà khi bảo dưỡng tại BTF mà bác.
Tất cả các chương trình BTF làm ra là có thật, trúng ngay:D Em nghe đồn bộ phận đang làm một chương trình " Rút thăm là trúng " đó bác, nếu đúng thì em phải múa lữa tí:D

xe3thi nói:
bác này c ũng chịu cực quá, up phụ bác phát.Tuy nhiên em góp ý thẳng với bác tí nhé, khâu PR bên BTF tệ quá, các ĐL khác có ôi thôi là cách để hút khách còn bên BTF chỉ vỏn vẹn có mấy cái linh tinh đó. Bác xem đó City Ford còn khuyến mại cả chiếc Vespa ( hình thức rút thăm trúng thưởng ), hơn 100 củ

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

Hôm nào em phải đến BTF kiếm tờ lịch về treo trong phòng làm việc của công ty mới được.

:D

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com

:) Cảm ơn bác ! Hôm nào bác lên bác cho thông tin để em cập nhật gởi về Phòng Marketing để chuẩn bị trước tặng bác cuốn lịch toàn xe hơi xịn của Ford nhé :)! Chúc bác Giáng Sinh và Năm mới thành công

Hôm nào có tiền chắc em nhờ bác thiết kế dùm em cái Baner Top của web em:)
thangtnl nói:
Hôm nào em phải đến BTF kiếm tờ lịch về treo trong phòng làm việc của công ty mới được.

Hạng B2
11/9/11
215
11
18
Hóc Môn
xceramic.vn

web mới của bác đọc mờ cả mắt bác ợ, bác túm váy lại thông tin cho khách hàng dễ tìm đi bác
Em cung thuộc loại khá kiên nhẫn mà đọc có 1 lúc là mờ cả mắt
Em hok có nhiều money như bác nên chỉ làm 1 cái web thui, giờ đánh lên top GG đc 2 từ rùi ( cả web và pic ) :D:D
4P nói:
:) Cảm ơn bác ! Hôm nào bác lên bác cho thông tin để em cập nhật gởi về Phòng Marketing để chuẩn bị trước tặng bác cuốn lịch toàn xe hơi xịn của Ford nhé :)! Chúc bác Giáng Sinh và Năm mới thành công

thangtnl nói:

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

4P nói:

thangtnl nói:

Vâng, khi nào em thu xếp được thời gian em sẽ gọi bác.

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55

đã có lịch 2012 chưa bác ? em tính ghé ... xin 1 cuốn :D

Hạng B2
18/11/10
231
2
0
37

thangtnl nói:

bác cho em cái địa chỉ... em xị gửi tới tận nhà bác.!

Hạng B2
18/11/10
231
2
0
37

thanhnn nói:
đã có lịch 2012 chưa bác ? em tính ghé ... xin 1 cuốn :D
đang in bác ơi.... năm nay khách hàng của BTF có tới cả vài ngàn nên bên làm lịch họ in không kịp....
xong cái em hú bác liền...