Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Ngày đầu tiên của mùa xuân 01-3 thì phải , mặc dù cũng chán chẳng muốn Cà phê 888 về SFC nữa .Nhưng thấy Xì ke đột nhiên đi ẩn cả OS cả FB , ừ thì cũng xem quân ta quân địch bàn gì để biết .

Có mặt mới thấy còn nhiều anh em muốn giữ ngôi nhà SFC để nó còn là cái sân chơi của anh em . Tiếc răng cái sân đang chẳng ra sao cả . Đến dự cà phê gồm có : Hungnguyen123,Mackafee,Long an , Chevol , Kẹtxe , SFC400, Cu Boom,Kevin Chen,Manhodessa nghe đâu còn cả bác Steellman và Rùa nữa nhưng lượn sớm rồi .

Anh em cũng cho ý kiến góp ý thẳng thắn và cũng nhận những phản hồi đáng đươc hoan nghênh cả BLD, nhưng hình như những phát biểu đó chỉ là lấy lệ . Đến hôm nay em cũng chưa thấy BLD có lời gì trong diễn đàn cho anh em được biết .

Một ý của anh em có tâm huyết với chi hội muốn : cuộc chơi bình đẳng vui vẻ 3 củ thành 10, những thành phần mặc dù có công có tiếng nói trong gia đình Os nếu thấy không chơi được cũng nên ra đi để sân chơi lại cho anh em ( kiểu như không ở được đừng đập đi xây hố xí ) , anh em cố gắng nhịn nhau khi post bài ...Những kiểu đá xoáy đá điểu như Mr. Fil và ậm ờ như bác Santa_Lucia làm mất đoàn kết anh em trong thời gian qua anh em không hưởng ứng -và thật sự là buồn cho hai bác và SFC .Còn bác Hungnguyen123 thì sẽ hy sinh chức danh lúi về ở ẩn để anh em vui trở lại .May quá giờ bác SL lên làm quan trên còn hình như bác Mr.Fil thì vui khắp nơi lên anh em cũng đỡ

Đàng rằng SFC chẳng của riêng ai cần gì phải nghĩ cho mệt , có nhiều bác nghĩ thế ...nhưng ko ai nghĩ đến nó để tự phát thì có ngày hôm nay , và khi nó không hay không vui thì các bác cũng thấy buồn ... thiếu vắng cái gì đó .
Nhà em nói thật từ vụ chẳng ra gì với một thành viên lão lãng SFC bà xã em nói No với SFC vì thấy cuộc chơi quá bẩn... em cũng muốn đi nhưng SFC không chỉ có một vài người nên em kệ sẽ chơi tiếp với anh em . Và em chẳng có gì ngại và nói thẳng như vậy - giờ mọi người chắc cũng hiểu nhiều và cũng thông cảm bức xức của em ...

Ừ thì thôi quan điểm anh em thế , em thử làm vài cái thớt xem cái bệnh của SFC là gì .
Đầu tiên thớt : chúc mừng 8/3: http://www.otosaigon.com/...%ABng-83-m4495468.aspx

Mặc dù trước đó BLĐ có mở cái thớt để chúc mừng 8/3 và Sn anh em tháng 3 nhưng nó được mở ra không đúng thời điểm và không ra gì - anh em cũng mổ xẻ tại buổi cà phê rồi ( Em góp ý riêng bác Chevol ...bác lớn rồi đừng để anh em xúi bậy bác phi ra chết vì việc nghĩa -sau cả hội nói sau lưng bác bảo bác ngu thiệt luôn ). Lễ mùng 8/3 và sinh nhật 8/3 mà các bác định làm ngay 3/3 thì em nghĩ ông nào nghĩ ra buổi Off chẳng nghĩ để cho chị em phụ nữ mà mở ra để off cho cái khác đúng hơn . Thôi kệ đi mấy người muốn nghĩ nó đúng thì nó đúng ..ai nghĩ sao kệ - kiểu bác Long an bảo" bệnh gì mà cữ "," em chẳng sợ mấy" . Em mở thớt chúc mừng 8/3 thực tâm và có Pm cho anh em để anh em hưởng ứng để chị em , bà cả , f1 vào đọc cũng được an ủi phần nào . Nhưng ... cái nhưng đó nó chỉ ra cái bệnh của SFC . Em Pm gần như cho toàn bộ anh em tích cực tham gia gia đình SFC kêu gọi anh em vào thớt chúc . Em kêu gọi không phải để các bác chúc cho bà xã hay F1 của em , mà em muốn anh em có lời chúc dù ngượng ngập nhưng có lời chúc đến bà cả đến F1 của các bác . Các bác vào lại xem ai đã lên tiếng chúc mừng 8/3 ? Ai đã nhận được Pm của em mà không chúc , các bác hãy trả lời trong thớt này ..vì những câu trả lời thật tình của các bác viết ra nó đã chỉ ra căn bệnh của của SFC SG . Còn các bác không viết ra chứng tỏ các bác vẫn muốn dấu bệnh. Em mong nhận được những lời tâm sự của các bác để cùng nhau bắt bệnh để chữa cho con bệnh SFC SG .

Ps:1- Bác Hungnguyen123- em muốn bác sớm cho thư ký viết quyết định của mình để anh em cám ơn sự dũng cảm của bác hy sinh vì con bệnh SFC .
2-Bác Santa_Lucia : bác cũng viết phát biểu của bác mà em và nhiều anh em đã đọc để anh em khác cũng hiểu sự việc .
3-Mackafee - em xin bác quay về cầm lái con thuyền vô hướng hiện tại
4-Long an - Kính mong bác bớt " tích cực" viết spam vui trong lúc này , anh em nó không hiểu đúng mất vui .
5-All : em cần anh em một lần cuối thẳng thắn tham gia bắt bệnh cho gia đình SFC

( còn tiếp.....Em sẽ viết sau khi một số bác viết tại sao ?)

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Re:Bệnh gì mà phải chữa -chỉ viết cho SFCer thực sự

Cho 1 đống gạch luôn- "bệnh gì mà cữ" nhỉ :D:D

VIP CARD MEMBER
13/10/09
1.329
51
48
Gò vấp, HCMC

Thâu rầu, Lại giống thớt À . á .a ... nữa !!!
Thôi kệ, Nếu có gì trục trặc cứ Alô, mọi chiện anh ấy đều giải quyết tốt đẹp

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

turau nói:
Thâu rầu, Lại giống thớt À . á .a ... nữa !!!
Dạ không bác ơi .. đợi em chút .

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

manhodessa nói:
Ngày đầu tiên của mùa xuân ...01-3 thì phải , mặc dù cũng chán chẳng muốn Cà phê 888 về SFC nữa .Nhưng thấy Xì ke đột nhiên đi ẩn cả OS cả FB , ừ thì cũng xem quân ta quân địch bàn gì để biết .
Có mặt mới thấy còn nhiều anh em muốn giữ ngôi nhà SFC để nó còn là cái sân chơi của anh em . Tiếc răng cái sân đang chẳng ra sao cả . Đến dự cà phê gồm có : Hungnguyen123,Mackafee,Long an , Chevol , Kẹtxe , SFC400, Cu Boom,Kevin Chen,Manhodessa.
Anh em cũng cho ý kiến góp ý thẳng thắn và cũng nhận những phản hồi đáng đươc hoan nghênh cả BLD, nhưng hình như những phát biểu đó chỉ là lấy lệ . Đến hôm nay em cũng chưa thấy BLD có lời gì trong diễn đàn cho anh em được biết .
( còn tiếp..)
Làm gì nôn nóng ! vội vàng thế !! Manhodessa ơi. hic hic Trong vai trò thư ký, anh đang tổng kết lại ý kiến đề đưa ra thớt bên ngoải hê hê . Môt cuôc họp với nôi dung quan trong như thế, nên anh phải cân nhắc cần thân! Vây chờ dến ngày mai nhé, anh danh cả ngày thứ bảy đề hiêu chỉnh và post bài . Thanks

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Ấy bác em viết cái khác chưa kịp viết vì cuối tuần ...chứ không phải việc họp , bắt bệnh một chút thôi -chứ đâu dám giục các bác . Nắn nót tiếp đi bác , mà sao bác khiêm tốn thế thư ký để cho mấy thằng em nó làm còn bác phải cỡ .. bố của các loại bố
( em nghe bác nói nha chữa đi tý cho nó dễ nghe )

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Ừ thì bon chen cho đủ 10000 xem có gì lạ ...he he .

23/10/06
14.638
5.121
113

Xé tem tứ quý 5 nè!

@Chevol: đề nghị lần này anh viết nhớ kiểm tra kĩ lỗi chính tả nhé!

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Các bác thông cảm em góp ý thẳng cho các bác , nên tên một số bác sẽ bị nêu ra ..và các bác có thể buồn nhưng em không thù hằn gì nhé .