Hạng B2
11/7/09
274
0
0
Đã khỏi hẳn chưa bác Duongxua ơi! giờ em mới biết.

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Dạ đã khỏi rồi , nhưng vùng hông vẫn còn đau đau chứ chưa hết hẳn.

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Em vừa bị 2 chỗ: trong nách và bên suờn trái. Cứ tưởng đi biển về bị trầy xuớc vài hôm sẽ khỏi, cách đây 2 ngày coi kỹ thì nó làm cho 2 dề. Rát quá trời. Đang bôi Cadirovib và uống Acyclovir. Lo quá.

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
50
đâu nhỉ?
Đây là dân gian gọi là giời leo, được các lương y giải thích cho em thế này: nguồn gốc là các chủng bị thủy đậu ko trị dứt, nó nằm im trong các hạch thần kinh dưới da, chờ lúc sức đề kháng của gia chủ giảm xuống hay bị áp lực căng thẳng về thần kinh là chun ra phá đám, nếu dùng thuốc tây bề mặt sẽ hết nhưng nọc của nó mọc ngược vô bên trong gây ra cảm giác chích chích rất khó chịu. Anh cả và bố em cũng bị, em chở đi chỗ Minh Kiến Đài- Thống nhất -Gò vấp và chỗ thầy Ba Nhỏ ở chợ Gò vấp khoáng và dùng thuốc đều hết bệnh. Theo như lương kế thừa Thầy Ba Nhỏ nói, có thể vừa dùng thuốc tây vừa khoáng cũng hiệu quả. Khoáng mục đích là ngăn chận lan tràn (em cũng hok bít đúng hok, miễn hết bịnh là ô cơ). HP đại nhân cần add thì call em nhá. Nhớ khi chữa thì đừng có nói tên nó ra, chỉ nói với thầy là em bị bịnh ko nói tên ra được là thầy nào cũng bít (cái này chắc là mẹo).

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
@xetrau1973: hình như ngta cữ nói tên bệnh phải không bác? Sáng nay em đi mua thuốc, chỗ bán cứ úp úp mở mở làm em lo hơn nữa. Vô trong này đọc thấy có nguời lên đuờng vì điều trị sai nghe sợ quá.

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
May mà bác chủ ko nghe theo phương pháp đắp đậu xanh lên vết phỏng do Zona, chứ không thôi thì chắc bây giờ khỏi đánh tenis rồi...

Mấy con virus này ko diệt được đâu, nó sẽ ẩn đâu đó trong cơ thể và nằm chờ sức đề kháng cơ thể yếu là bộc phát ra thôi.

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Em uống thuốc 2 ngày nay. Có vẻ bớt rát và không ngứa. Tuy nhiên em không dám hoạt động nhiều tránh đổ mồ hôi, các vệt tấy đã hơi khô. Hy vọng chóng khỏi. Sợ quá.