Thảo Luận Chung Bị bắn tốc độ

Hạng B1
14/5/07
64
0
0
RE: Bị bắn tốc độ

HiHi bác vào Google xem sao Mỹ chế được máy bay F16 bay mà radar không phát hiện, còn che thì chỉ là cách nói thôi. Cứ hỏi xe Mai Linh thì biết, vừa rồi miền tây nhiều bác tài chết vì ỷ có máy đấy.

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54

em góp ý thế này nhé , giữa cái máy sấy tóc và cục gạch luôn có mâu thuẫn , lúc thì cái này khắc chế cái kia và ngược lại . Nếu Bác muốn cục gạch ok hơn , đừng tin vô nguời bán gạch , rủi gạch đó để lâu thì sao ???? . Bác lựa 2 , 3 cục gạch vừa túi tiền (gạch hiệu cả ngàn bạc ...) , bác ngâm cứu lai rai sẽ có nhiều chuyện thú vị giữa máy sấy tóc và cục gạch ...:D;)

Hạng C
22/5/07
683
2
0

@ttvo: thế cái máy cobra 9985 đấy dùng được không bác. Em lấy về rồi nhưng chưa có dịp sử dụng. bác đi trước có gì chỉ giáo cho em.

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Đúng là có xài "ra đa" trên xe cũng như không . tại sao ? vì không còn kịp nữa rồi !!
vì khi *** sử dụng súng bắn tốc độ nghĩa là có tín hiệu radar phát đến xe bác trường hợp này nếu trên xe có "cục gạch " để ghi nhận và bác biết có *** ,lúc đó bác làm gì ?lúc đó xe bác đang ở trước mặt *** rồi !!!!! vì súng tốc độ đã ghi nhận tốc độ của bác cùng bảng số xe ! !!!
,nếu bác chạy sau xe bị bắn thì có thể trên máy ghi hình của *** không có số xe bác nhưng xe bác đang đi chung nguyên luồn thì cũng bị "chung xuồng " luôn chứ sao nữa .
nói chung cố gắng "sống và làm việc theo hiến pháp và pháp luật "

Hạng B2
1/11/05
468
10
18
57
SG

nếu bác nào trang bị máy dò sóng bắn tốc độ nếu nghi ngờ mình bị bắn thì tìm cách quay đầu chạy trốn thôi :D vì từ chỗ bị bắn đến chỗ mấy anh xxx đứng chặn cũng khá xa (khoảng 1- 2 km có chỗ cả 10km) nhưng nếu xxx đứng chặn cả 2 đầu thì không thoát được, vậy thì tắp vô quán cafe nào đấy ngồi 4-5 tiếng .... coi như bị kẹt xe vậy :D

Tập Lái
18/4/07
34
0
0

Trích đoạn: Duy siena

Đúng là có xài "ra đa" trên xe cũng như không . tại sao ? vì không còn kịp nữa rồi !!
vì khi *** sử dụng súng bắn tốc độ nghĩa là có tín hiệu radar phát đến xe bác trường hợp này nếu trên xe có "cục gạch " để ghi nhận và bác biết có *** ,lúc đó bác làm gì ?lúc đó xe bác đang ở trước mặt *** rồi !!!!! vì súng tốc độ đã ghi nhận tốc độ của bác cùng bảng số xe ! !!!
,nếu bác chạy sau xe bị bắn thì có thể trên máy ghi hình của *** không có số xe bác nhưng xe bác đang đi chung nguyên luồn thì cũng bị "chung xuồng " luôn chứ sao nữa .
nói chung cố gắng "sống và làm việc theo hiến pháp và pháp luật "
Không biết ý tôi có đúng không, nhưng tôi được biết thì khi mình nhận tín hiệu reo lên xe bị bắn, thì giảm tốc độ ngay, sau khỏang 5 giây súng của các chú xxx mới hiện tốc độ sau cùng của giây thứ 5, khi đó vận tốc cũng đã giảm nhiều.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Theo em hiểu đại khái là như vầy: khi cái máy sấy phát tín hiệu thì sẽ có 1 sóng phát ra, cái này là dàn trải, khi các chú xác định mục tiêu thì sóng này mới phản hồi lại và thông báo tốc độ di chuyển của mục tiêu được chọn, vì vậy các chú ấy không thể cùng lúc chọn nhiều mục tiêu được và khi đang ngắm một mục tiêu nào đó, sóng rada phát ra thì xe bác nào có cái cục gạch sẽ nhận được tín hiệu rada và báo cho bác biết có máy sấy gần đó để bác giảm tốc.
@duy: nếu nói như bác thì mọi cục gạch đều vô hiệu, vậy thì trên thế giới người ta còn phát triển và sản xuất ra làm gì. Nếu nó không có tác dụng thì nó tự triệt tiêu từ lâu rồi. Dù sao tôi cũng đồng ý với bác là "sống, làm việc theo Hiến pháp và Pháp luật"

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Đúng là phải mấy giây sau mới hiện tốc độ lên máy sấy ,nhưng quan trọng là bác đâu phản ứng kịp kể từ khi cục gạch báo tín hiệu vì mình đang bị động mà .Đúng là sóng từ máy sấy là dàn trãi nên khi có nhiều chiếc đang chạy tới thì cũng hên xui ,có khi xe mình là mục tiêu có khi là xe khác . Nhưng nói tóm lại nếu có cục gạch thì vẫn hơn vì đàng nào cũng có tín hiệu của cục gạch báo lên ,còn phản ứng kịp hay không thì cũng hên xui !!! một vài thiển ý vậy

Hạng B2
17/7/06
251
2
18
TP.HCM

asiantiger
Hạng B2

Bài viết đã đăng: 227
Ghi ngày: 9/5/2006
Status: offline Mấy ảnh mà không bắn thì thôi, chứ muốn bắn thì bác nào dũng dính hà ! Tôi đi mới làm chuyến đi Huế, từ Huế chạy ra Đông Hà, tốc độ đang 80km/h thì các bác GTCC đặt luôn bảng xuống 50km/h. Nếu chỉ có thể thì đâu có gì xảy ra, đàng này các ảnh đứng cách bảng báo 50km/h có 20m, và giương súng bóp ...cò. Em đố các bác đang ngon trớn 80km/h mà giật ngay xuống 50km/h trong vòng 20 me đó. Vậy là ....
................................................................................................................................................................................:mad::(Theo em thì mình đi "cẫn thận" sẽ tốt cho mình và cho...mọi người.Nếu có khó chịu thì nên"Bực bội" cái ông nào cắm cái "BÃN HIỆU KHÔNG HỢP LÝ" kia,chứ mấy chú *** thì chĩ Rình,Núp và "làm ăn" theo....."BÃN HIỆU...........":(:mad:

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Trích đoạn: laixetrau

Bác love ơi, làm gì có thị xã La Ngà, La Ngà là xã còn Phương Lâm là thị trấn. Rừng cao su đoạn công an hay đứng chốt thuộc xã Phú Túc, giáp ranh với xã La Ngà.
Em chỉ nói chung là các thị xã XXX thường đứng,bác đừng la em tội nghiệp.:D