Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
ko có thời sự gì đâu nha. chỉ là hôm nay em phượt xe máy với đám bạn từ Nct về, đường về có các tấm biển hướng dẫn tốc độ ngoài khu vực đông dân cư lần lượt là 50/40 nội dung em không đọc. ngoài ra các khu vực đông dân đều có gắn biển 40 cùng một số biển hết hiệu lực và biển kì quặc giống giới hạn tốc độ 40 nền trắng viền đỏ cùng mấy cái gạch đen của biển hết giới hạn tốc độ. em cầm lái nên ko chụp mấy biển đó được.

đường đẹp và vắng nên em cứ 60 mà chạy. tới chỗ đông người thì xuống 40. cuối cùng cũng có 1 xe tải của các anh cảnh sát giao thông đồng nai chặn em lại theo điều lệ, có bộ đàm và danh sách cũng như nhiều người khác bị chặn. em dừng lại, chuẩn bị hỏi mấy ảnh cái biển báo ngộ ngộ kia nghĩa gì thì mấy ảnh cảm ơn kêu đi tiếp ....
công nhận các anh dễ thương và các anh ấy chỉ bắn ở khu 40 đông dân thì phải. chứ em thấy mấy cái biển hướng dẫn thật là nhãm nhí, ngoài khu dân cư rồi mà cho chạy kiểu đó vậy cắm thêm mấy cái 40 làm khỉ gì.

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
chuẩn bị hỏi mấy ảnh cái biển báo ngộ ngộ kia nghĩa gì thì mấy ảnh cảm ơn kêu đi tiếp ....
Nghĩa là thổi lại rồi tự nhiên cảm ơn xong cho đi hả bác.

Hạng C
26/9/12
856
305
63
CA ĐN đâu tốt vậy bác chủ --@@ bèo bèo cung ktra hành chính chứ

Hạng D
4/10/12
2.182
3.532
113
Frank15 nói:
Bác này có kinh nghiệm nè!

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Frank15 nói:

Lần này này bài bản lắm bác ạ. Chặn xe hết xe lại, đọc biển số xem trong danh sách rồi cho đi. Kiểu như kiểm soát vậy đó, ko có xe môtô dí theo nên chặn hết các xe đi qua ạ, chứ cỡ lúc đó tụi em chạy hết cũng chả dí kịp đâu :D. Lúc đó mà kiểm tra hành chính chắc xong tụi em vì trong cốp với balo đứa nào toàn búa rìu dao vì đi cắm trại trong rừng ạ =)).

Hạng D
2/2/12
1.080
1.470
113
Mars
Đi phượt với rau hả bác? :D Bị thổi lại, cảm ơn, cho đi, ngộ nhỉ?