Hạng D
15/11/07
2.535
10.854
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
chỗ này khu Thuỷ Tiên - Long Cung gần Vũng Tàu bác ah, k phải Hồ Tràm

lanviet: hic cám ơn comment duyên dáng văn hoá của bác, bác hiểu là quảng cáo thì chịu rồi, em không bán hàng gì hay khu này có phải của em đâu mà quảng cáo, với những comment văn hoá cao như bác em xin miễn trả lời tiếp vì không đủ trình độ nói chuyện với bác

chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ
Giá bác thuê khu này thế nào vậy ?? Thấy cũng đẹp và vắng vẻ là em thích ...hi hi

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
Giá bác thuê khu này thế nào vậy ?? Thấy cũng đẹp và vắng vẻ là em thích ...hi hi

Căn hộ 2pn diện tích 88m2 là 2.8tr/đêm
Căn Penthouse tầng trên cùng 2pn diện tích 166m2 là 3.8tr/đêm (có thể ngủ thêm ở phòng khách)

Nói chung là cảm giác như ở nhà mình thấy hay hay khi mình nấu nướng, có nồi cơm điện, gạo, mắm muối dầu ăn, tương ớt kkk có sẵn, thiếu mỗi condom

Ví dụ đây https://www.booking.com/hotel/vn/ocean-view-penhouse.vi.html?aid=304142;label=gen173nr-1DCAEoggJCAlhYSDNiBW5vcmVmaPQBiAEBmAEqwgEDYWJuyAEN2AED6AEBkgIBeagCBA;sid=9e6b55a220a8d62b5c675cea726e81ed;age=10;all_sr_blocks=242812701_102326915_5_0_0;checkin=2017-07-19;checkout=2017-07-20;dest_id=-3733750;dest_type=city;dist=0;group_adults=2;group_children=1;highlighted_blocks=242812701_102326915_5_0_0;hpos=7;nflt=pri%3D4;no_rooms=1;req_adults=2;req_age=10;req_children=1;room1=A%2CA%2C10;sb_price_type=total;srfid=6482f4084ed46f7c40a5fa5931d1c429a2ba52bdX7;type=total;ucfs=1&#hotelTmpl

• Like
Reactions: Langtugia1988
Hạng D
22/5/09
1.056
14.276
113
sao lúc nào cũng phải có mục đích gì bác ơi, em ở sg và không làm gì đến bất động sản, chẳng liên quan gì đến Blue Saphire, giới thiệu cái bãi tắm cho mọi người khám phá du lịch mà cũng bị nghi ngờ thì ai dám giới thiệu kk, bãi tắm free nữa :) , bác mún đủ thông tin là thông tin gì?

dự án này bác và em có chửi nó, xấu đẹp thì cứ tự nhiên nhé, em chỉ là người ham đi chơi, lên là đi kkk

em có bán cái xe nè mà chưa dám giới thiệu vì sợ chém nát người kkk View attachment 723442

Sale hay chia sẻ đều là mục đích chứ là gì bác, bác nói bâng quơ không đầu không đuôi nên mọi người đoán bác là sale đang dẫn dắt mọi người gợi trí tò mò để bán hàng. Em cũng chẳng biết bác nói gì nên góp ý vậy thôi, xấu đẹp chẳng liên quan gì, khu này em biết lâu rồi, nghe tả, nhìn hình em đoán là Blue Saphire

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
Sale hay chia sẻ đều là mục đích chứ là gì bác, bác nói bâng quơ không đầu không đuôi nên mọi người đoán bác là sale đang dẫn dắt mọi người gợi trí tò mò để bán hàng. Em cũng chẳng biết bác nói gì nên góp ý vậy thôi, xấu đẹp chẳng liên quan gì, khu này em biết lâu rồi, nghe tả, nhìn hình em đoán là Blue Saphire

chia sẻ là mục đích gì đâu bác, còn bác cho là có thì nó có chứ em cũng k dám nói gì kaka

khu Blue Saphire chuẩn rồi, chẳng rõ của ai mà làm PR/Marketing kém chẳng ai bít hic
Biển cách SG tròn 80km
, em chỉ mê đua xe thui :)

Hạng D
22/5/09
1.056
14.276
113
khổ ghê, đưa thông tin lên để sale thì gọi là mục đích sale, còn đưa thông tin để chia sẽ thì gọi là mục đích chia sẽ, để khoe thì gọi là mục đích khoe...
Thôi em stop

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Chỗ này em đoán ko có quán ăn. Đi nghỉ mát là để thư giãn , có người phục vụ , nấu ăn . Như loại hình này thì mình phải tự nấu nướng, chán lắm.

• Like
Reactions: Latumi and speedvn
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Mọi người thắc mắc là tại anh chủ. Đi tới đó thấy thích về đưa lên tính giới thiệu với mọi người. Ai dè đưa tin cụt lủn như quăng quả bom vậy.
Chỗ này nhiều người đi rồi, về đã có bài chi tiết đó là khu Long Cung các bác ạ.
Các bác cứ hỏi chế boo hoặc tra
http://longcungresort.com.vn/
Vị trí nó đây:
Biển cách SG tròn 80km

Ở đây còn nhiều căn biệt thự chưa bán, bác nào muốn đầu tư thì cứ tới tìm hiểu.

• Like
Reactions: speedvn
Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
Biển cách SG tròn 80km
Mọi người thắc mắc là tại anh chủ. Đi tới đó thấy thích về đưa lên tính giới thiệu với mọi người. Ai dè đưa tin cụt lủn như quăng quả bom vậy.
Chỗ này nhiều người đi rồi, về đã có bài chi tiết đó là khu Long Cung các bác ạ.
Các bác cứ hỏi chế boo hoặc tra
http://longcungresort.com.vn/
Vị trí nó đây:
View attachment 723935
Ở đây còn nhiều căn biệt thự chưa bán, bác nào muốn đầu tư thì cứ tới tìm hiểu.

e thấy có bãi biển mới lạ thì đưa lên chơi mà mọi người cho em có lỗi thì em nhận hết, không nói gì nữa, ai bán biệt thự hay marketing hay dở em cũng kệ mịa nó kk vì chẳng liên quan gì, có đâu mà bán với khoe, chưa kể nếu có thì khoe lên đây làm gì, chẳng quen ai chẳng có chào mời ai, chẳng để làm gì ...

cuộc sống chỉ mún thư giãn, không đc thì lại em lại ra sân chơi nào không còn lo thị phi :)

hình online lại chẳng có mục đích gì, ai chém gì cứ chém ah, coi như e khoe tấm hình không phải của em, áp đặt thế nào e nhận hết kk

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
Biển cách SG tròn 80km
Chỗ này em đoán ko có quán ăn. Đi nghỉ mát là để thư giãn , có người phục vụ , nấu ăn . Như loại hình này thì mình phải tự nấu nướng, chán lắm.
mỗi người một quan điểm, ví dụ cả nhà 5-7 người ở một chỗ như sealinks hay đây có cảm giác gần gũi tự do hơn khách sạn, nhất là cảnh sáng sớm xếp hàng ăn buffet giống nhau, nhìn ngó hay bị nhìn ngó bởi hàng trăm khách xung quanh... thì họ có thể chọn nơi yên tĩnh chẳng có ai, chỉ có biển với thiên nhiên và nhà mình kkk, tất nhiên tuỳ lúc này lúc khác mà chọn lựa, bác nào đưa bồ đi chẳng hạn cũng ngại chốn đông :)

ở nhà kiểu này vài đêm sẽ có cảm giác như mình đang sống ở nhà mình, cảm giác ấy khác xa khách sạn, mình tự cho đồ vào máy giặt, lấy ra máy sấy, nấu cơm, tự pha trà cafe ... và ngắm biển lol

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
View attachment 724557

e thấy có bãi biển mới lạ thì đưa lên chơi mà mọi người cho em có lỗi thì em nhận hết, không nói gì nữa, ai bán biệt thự hay marketing hay dở em cũng kệ mịa nó kk vì chẳng liên quan gì, có đâu mà bán với khoe, chưa kể nếu có thì khoe lên đây làm gì, chẳng quen ai chẳng có chào mời ai, chẳng để làm gì ...

cuộc sống chỉ mún thư giãn, không đc thì lại em lại ra sân chơi nào không còn lo thị phi :)

hình online lại chẳng có mục đích gì, ai chém gì cứ chém ah, coi như e khoe tấm hình không phải của em, áp đặt thế nào e nhận hết kk
Anh đi về thấy hay, thú vị chia sẻ với mọi người là điều tốt mà.
Biển cách SG tròn 80km

Tại anh chia sẻ chưa rõ ràng nên mọi người không hiểu thôi, có gì đâu anh. Nghĩ ngợi làm chi cho nặng đầu.