Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
Em vô để trả lời câu hỏi của mấy bác ở bên trên mà bác đã bỏ trống: tên và vị trí bãi biển. Mọi người ở các trang đầu đều nói bác là sale, em thì không quan tâm vì sale không có xấu, sale vớ vẩn thì không đáng quan tâm. Em vào đây chia sẻ thông tin cho những ngừoi thấy khó chịu vì bài viết không đầu không đuôi của bác, tiện thể góp ý để bác hiểu vì sao mọi người nói bác là sale, bác không chịu hiểu còn nói lung tung. Thông thường em không bao giờ đi đôi co mấy cái chuyện vớ vẩn thế này nhưng tại cuối tuần rãnh rỗi vào đây phản hồi ý kiến và đã stop khi thấy bác là người không thể nói chuyện nhưng sau lại rãnh và có thêm vài người comment nên lại vào. Giờ đầu tuần hết rãnh rồi và cũng không có hứng nói gì thêm ở topic này, bác cứ thoải mái nói chuyện một mình, hy vọng có người comment trong thớt này cho bác đỡ buồn, nếu không có ai comment gì thì cũng chẳng lạ
tốt quá, em xin tiễn bác đi vậy, em đâu cần tạo thớt nóng bỏng nhiều comment, em cũng chưa bao giờ buồn nếu không có ai, bác lại suy luận tiếp, vì thế ai hiểu thì hiểu rồi, ai không hiểu thì thua, một mình hai mấy mình cũng quan trọng gì đâu, dù bác thích dùng từ đả kích như "nói lung tung", "không comment cũng chẳng lạ gì.." và em cũng chẳng muốn nói lại làm gì, chúc bác đầu tuần làm việc tập trung, bye bác.

Cơm mấy bạn trẻ tự nấu khi đi chơi đây, ở khách sạn 25-30m2 dù là 5 sao cũng khó thoải mái bằng ở nơi 150m2 đến 300m2 được, đó là ý của nhiều người chọn airbnb mà thậm chí có mợ còn nói "từ khi phát hiện ra du lịch nghỉ kiểu homestay thì không ở hotel nữa, cũng là một lựa chọn bên cạnh khách sạn, còn nếu được ở như Sixsense, the Namhai, Mia ... thì nhất rồi mà giá mỗi đêm từ 1k trở lên cũng là trở ngại về tài chính cho nhiều bạn trẻ.

Biển cách SG tròn 80km

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
Cảm ơn bác thớt :D
2.8 chẹo / đêm thì hơi mắc nhỉ ?
nếu 1,2 người thì hơi cao mà gia đình 4-5 người thì hơn và tiện hơn hotel bác ah, nhưng hai cái là hai trải nghiệm khác nên khó so sánh, vả lại mỗi năm chỉ đi vài lần nên sự thoải mái quan trọng hơn giá cả, bác cứ chọn chỗ nào vợ con thích và cả nhà vui là được