Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.803
113
Tại sao phải đem chuyện trong nhà ra cho người ngoài biết a nhỉ?:D:D:D

Vấn đề quan trọng của Crypto với mình là mình có thể MINE, mà mine với tiền điện thì được thuế VAT, thuế TNDN. Có bao giờ a mua chứng khoán mà được xuất hóa đơn VAT để khai chi phí ko? :D:D:D

ước gì anh Bvy show được báo cáo tài chính tổng hợp của dự án đầu tư Crypto ra nhỉ

Đại khái tập hợp chi phí đầu tư, mua sắm, thuê mứon , bán buôn, thuế má, lương lậu, khấu hao, thanh lý, giá trị thương hiệu, chi phí vô hình, hữu hình, lãi suất vay mượn, ....

không có báo cáo thì không đánh giá được lời hay lỗ đâu

kiểu làm ăn mà lâu lâu lại lấy căn nhà của mình ra bán đi để có dòng tiền quay về thì củ chuối lắm

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
ước gì anh Bvy show được báo cáo tài chính tổng hợp của dự án đầu tư Crypto ra nhỉ

Đại khái tập hợp chi phí đầu tư, mua sắm, thuê mứon , bán buôn, thuế má, lương lậu, khấu hao, thanh lý, giá trị thương hiệu, chi phí vô hình, hữu hình, lãi suất vay mượn, ....

không có báo cáo thì không đánh giá được lời hay lỗ đâu

kiểu làm ăn mà lâu lâu lại lấy căn nhà của mình ra bán đi để có dòng tiền quay về thì củ chuối lắm

Vấn đề của a là lúc nào cũng đứng ngoài để nhìn vô bên trong. Và bên trong nó lên tới Level 1000 rồi, còn a mãi là level 1 thôi. Có n hững chuyện bên trong nếu có kể cũng chỉ kể cho bên ngoài nghe 10% , kể hết thì chỉ có a gà @gatronggay thôi. :D:D:D

Mình qua thời kỳ bình luận, tranh cãi với a rồi. Tốn thời gian và túi tiền ko đầy thêm được :D:D:D

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.803
113
Vấn đề của a là lúc nào cũng đứng ngoài để nhìn vô bên trong. Và bên trong nó lên tới Level 1000 rồi, còn a mãi là level 1 thôi. Có n hững chuyện bên trong nếu có kể cũng chỉ kể cho bên ngoài nghe 10% , kể hết thì chỉ có a gà @gatronggay thôi. :D:D:D

Mình qua thời kỳ bình luận, tranh cãi với a rồi. Tốn thời gian và túi tiền ko đầy thêm được :D:D:D

giống đa cấp quá

toàn thấy khoe thành quả

còn tò mò hỏi thêm là làm sao để có được thành quả

là bị chửi Lót Xơ ngay

Hạng B2
14/12/14
319
4.327
93
Moon
Sắp tới kỷ niệm 2 năm gặp mặt ở NW rùi, có ai mời em làm cái đàm đạo tổng kết các gương mặt thời đó ko ta.

• Like
Reactions: ngr040 and jarvis
Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
giống đa cấp quá

toàn thấy khoe thành quả

còn tò mò hỏi thêm là làm sao để có được thành quả

là bị chửi Lót Xơ ngay

:D:D:D hí hí...mình kêu mình đang đứng trên cầu rồi cơ mà. A đứng dưới đợi hốt xác mình đi....