Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
29/10/09
880
85
28
50
hình đẹp quá bác, những tấm này mấy chục năm nữa nhìn lại thấy nhiều khác biệt và sẽ có nhiều kỷ niệm

Hạng C
6/11/09
592
5
18
Mấy hôm vừa rồi buổi sáng sương mù, ko thấy mấy tầng bên trên, chắc lúc đó mà ngồi làm việc ở đó thì phê, làm việc trên mây luôn.

Bác SN có thông tin thêm về cái heli pad này ko? chắc đáp chỗ đó cũng khó nhỉ.

Hạng B2
4/1/09
452
319
63
Việt Nam quê hương tôi
Cái building này tháng 10 khai trương mà, thuê hẳn cty nước ngoài tổ chức khai trương trên sông Sài Gòn luôn. Em biết là vì em có đọc báo và bên đó thuê bên em 3 cái xà lan để phục vụ chương trình này.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.778
113
clubdulich nói:
Cái building này tháng 10 khai trương mà, thuê hẳn cty nước ngoài tổ chức khai trương trên sông Sài Gòn luôn. Em biết là vì em có đọc báo và bên đó thuê bên em 3 cái xà lan để phục vụ chương trình này.
công ty nào làm event cho cái khai trương này vậy hở bác?

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.778
113
vwbeetle nói:
bác Hội này nhiều tiền, nhưng rất thân thiện và bình dân.không chơi nổi như mấy bác kia. hồi em làm cái bitexco 1 của bác ấy bác còn dùng chiếc escape màu đen.hồi đó em cũng chạy ét kép.hehe
hihihi, rất thân thiện đặc biệt với rất nhiều em gái, trong cái bitexco1 của bác í con rơi nhiều không đếm xuể

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
bravia nói:
clubdulich nói:
công ty nào làm event cho cái khai trương này vậy hở bác?

Cùng một câu hỏi, có bác nào biết cty nào chạy cái event khủng này ko ạh? nghe nói GD thiết kế tòa nha ở Dubai chủ trì lễ này nhưng k biết thực hư thế nào

Hạng C
19/2/09
691
2
0
Hoành tráng quá, điện thoại mà chụp đẹp như vậy chắc cỡ iPhone 4 trở lên

Em thì bán tín bán nghi cái sân bay trực thăng này có đi vào hoạt động hay không hay chỉ là để demo thôi. Cũng có thể là làm quán Cafe cảm giác mạnh! Nếu sàn làm bằng kính thì chắc là sẽ phê lắm đây

Hạng B2
1/10/09
227
4
0
UNITED NATION
Nhìn từ trên xuống trông SG lổn nhổn như một đống gạch vụn khiếp quá.
Cái nhà hình chóp này nằm ở một nơi giao thông tệ hại, đường thì bé, lại ngõ ngách. Sao không xây bên Thủ Thiêm có phải là hơn không?

Hạng D
29/11/06
3.963
10.403
113
clubdulich nói:

Cty nào tổ chức event khai trương vậy bác?
Cty bác chuyên về sàlan à? cho em thêm ít thông tin đi có khi hợp tác với bác được chút ít.

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Đứng trên này có nhìn thấy mấy ngọn núi ở Vũng Tàu không vậy bác chủ

Status
Không mở trả lời sau này.