Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41
Hôm qua đi trên đường Nơ Trang Long gặp một chú BMW C325i,hai cửa,biển 52 Z 1584,giống hệt như series 3,nhưng là couple mui cứng,đèn trước không khác nhiều,còn đèn sau cải tiến là đèn LED giống series 7 nen nhìn rất quyến rũ.I em có chụp một số bức ảnh bằng con V3 cùi,nhưng thiết nghĩ đưa lên đây chắc trông chẳng ra gì.Bác nào có thông tin cho xin thêm đê

Hạng B2
23/7/06
138
0
0
RE: BMW C325i,couple hai cửa

anh Symbyan hay symbian? ( dòng series 60,NOKIA chứ không phải BMW,hihi) à ! tên chính xác của chiếc đó là 325Ci,theo kiến thức của Ruby thì Sài Gòn chỉ có 1 chiếc thôi,đang được rao bán ở khu Trần Bình Trọng,chiếc này đúng là Coupe chứ không phải Convertible (chỉ có ở những dòng series đời mới của BMW) bữa trước đi ngang thì thấy nó đang độ âm thanh ở Phi Long đó,không biết có phải của Phi Long luôn không?Chiếc này không phải màu đen mà là màu xanh nhớt đậm ( đi ban đêm nhìn rất giống màu đen),xe rất đẹp và là hàng độc tại SG, đang được đăng bán với giá là 60.000 USD( mình nghĩ giá này là chấp nhận được).Anh em nào biết thêm thông tin thì cho biết với nhé. Chúc anh em vui nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: Ruby_Nguyen

anh Symbyan hay symbian? ( dòng series 60,NOKIA chứ không phải BMW,hihi) à ! tên chính xác của chiếc đó là 325Ci,theo kiến thức của Ruby thì Sài Gòn chỉ có 1 chiếc thôi,đang được rao bán ở khu Trần Bình Trọng,chiếc này đúng là Coupe chứ không phải Convertible (chỉ có ở những dòng series đời mới của BMW) bữa trước đi ngang thì thấy nó đang độ âm thanh ở Phi Long đó,không biết có phải của Phi Long luôn không?Chiếc này không phải màu đen mà là màu xanh nhớt đậm ( đi ban đêm nhìn rất giống màu đen),xe rất đẹp và là hàng độc tại SG, đang được đăng bán với giá là 60.000 USD( mình nghĩ giá này là chấp nhận được).Anh em nào biết thêm thông tin thì cho biết với nhé. Chúc anh em vui nhé.
Hàng độc mà sao rẻ thế....nghi ngờ wa'

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

ruby danh dự với anh vutung_com,thông tin hoàn toàn chính xác đó. Anh có thể ghé khu Trần Bình Trọng để hổi chi tiết về em này,nhà mình ở Nguyến Biểu gần đó nên hay dạo ngắm xe bên đó lắm. Đối diện Phi Long là NHi Auto Sport,đang rao bán 2 em Elipse( 1 den và 1 tím,còn 1 chiếc elipse màu xanh tiger nữa,nhưng đã được bán khá lâu rồi,em này là cứng nhất trong 3 em đó,giá là 24k,còn chiếc đen và tím là 22k,gía hồi đó mình hỏi còn không biết giá bữa nay như thế nào),còn chiếc Ford MUSTANG đời 96 màu trắng nữa,capo dán tùm lum,giá 38k,chiếc này là convertible mui mềm,đẳng cấp nhất là Hoàng Tử BMW 645Ci giá >200k,mấy em đó đã nằm salon khá lâu rồi nhưng chưa được bán ,có lẽ vì không thương lượng được giá cả,tại vì anh em ta đang nói về 2 cửa nên mình nói rộng 1 chút hả. thankssssssssss!!!!!!!! Anh em có thêm ý kiến gì thì cho mình biết nhé .

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

em ở Hanội thì làm sao mà vào đó coi được chứ....bác Ruby chịu khó làm Phó Nháy 1 hôm chụp post lên cho anh em xem để bình luận coi.

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

to: VUTUNG.comtiếc quá,anh lại ở HN,mình cũng muốn chụp hình lắm nhưng không dám béng mảng đến gần,hihi. vì mình đã đến các salon đó và coi xe,hỏi tùm lum mà cuối cùng có mua chiếc nào đâu,giờ mà quay lại hỏi rồi chụp hình chắc khó quá,hihi. Anh VuTung hồi nào vô SG chơi thì mình dạo ngắm xe 1 vòng hả.

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

to: VUTUNG.comtiếc quá,anh lại ở HN,mình cũng muốn chụp hình lắm nhưng không dám béng mảng đến gần,hihi. vì mình đã đến các salon đó và coi xe,hỏi tùm lum mà cuối cùng có mua chiếc nào đâu,giờ mà quay lại hỏi rồi chụp hình chắc khó quá,hihi. Anh VuTung hồi nào vô SG chơi thì mình dạo ngắm xe 1 vòng hả.

Hạng C
12/5/06
763
3
18

con này em có hình.....very đẹp....nhưng chưa nhìn bên ngoài bằng mắt

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

nếu mà chiếc bác coi biển 52Z thì chưa phải hàng độc Xì phố rồi, bữa em mới đi xem 1 em đó đời 2003 mới nhập từ Thụy Sĩ về bán giá 65k, em đó nổ máy nghe chán phèo, nội thất cũng chán, đời 2003 mà còn xài cassette:mad:, nhưng mà độ lên thì phải bít:D

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

Em nghĩ con xe em gặp không thể là đời 2003 được,ít nhất cũng 2005 vì dàn đèn hậu xài đèn led giống style của Bim 7,không phải là đèn thường giống Bim 3 nhà ta đâu,đèn trước là Xenon có Angle eyes nữa thì làm sao 2003 được pác