2/1/16
137
474
3.035
35
Quận 3
Chơi khô máu luôn mấy bác ưi,

Hôm trước đi Mã thấy mấy anh NƯỚC BẠN làm xe đẹp quá, nên Tài Nguyễn quyết định build lại chiếc xe bên dưới để tổ chức sự kiện cho năm 2024.
Dự kiến:
  • Ngoại thất:
    • Đồng sơn (sẽ đánh giá lại chi tiết, có thể sơn nguyên con hoặc sơn dậm).
    • Chụp đèn (chắc chắn hoặc đờ từ nước ngoài), đèn thì nhờ Ae 4 vấn thêm.
    • Mâm (nếu có mâm xịn thì chơi, không thì sơn lại).
    • Lốp vẫn còn ngon (có deal tốt thì sẽ trải nghiệm + review).
  • Nội thất:
    • Bọc da lại nội thất (ghế, trần, sàn...).
    • Sơn lại một vài chi tiết nhựa.
    • Taplo (hàn nhựa lại + sơn/đặt mới từ Trung Quốc).
    • Tapi (như trên).
    • Loa qua xin Emma Vietnam (cái này mình nói thẳng).
    • Còn gì nữa không nhờ các anh có kinh nghiệm 4 vấn thêm ạ!
    • Nhờ Car Audit (chuyên gia thẩm định ô tô cũ) kiểm tra và đọc lỗi, sau đó đến Garage làm…
P/s: Ngân sách: Mới xin vợ được 10 triệu anh nào nhận, thì vào việc luôn. Tính mình đàn ông lắm không thích trả giá. Cám ơn!

Tất cả các sản phẩm mình lên cho em Bim này, mình sẽ review chi tiết bằng hình ảnh / clip / truyền thông trên các nền tảng mình đang quản lý.

Thực sự mình định không làm đâu, tiếc lắm đó. Vì xe này mình chạy gần 6 năm rồi, chỉ đổ xăng là chạy (tiết kiệm xăng nữa chứ), chứ không có hư hao/đi garage lần nào. Mình thật!

Ai muốn mua chiếc xe như thế này đi tết, thì cứ nhắn Tài Nguyễn, mình báo team #Car #Audit đi xem hộ nhé!

Attachments

Hạng B2
7/4/09
349
3.457
93
Chơi khô máu luôn mấy bác ưi,

Hôm trước đi Mã thấy mấy anh NƯỚC BẠN làm xe đẹp quá, nên Tài Nguyễn quyết định build lại chiếc xe bên dưới để tổ chức sự kiện cho năm 2024.
Dự kiến:
  • Ngoại thất:
    • Đồng sơn (sẽ đánh giá lại chi tiết, có thể sơn nguyên con hoặc sơn dậm).
    • Chụp đèn (chắc chắn hoặc đờ từ nước ngoài), đèn thì nhờ Ae 4 vấn thêm.
    • Mâm (nếu có mâm xịn thì chơi, không thì sơn lại).
    • Lốp vẫn còn ngon (có deal tốt thì sẽ trải nghiệm + review).
  • Nội thất:
    • Bọc da lại nội thất (ghế, trần, sàn...).
    • Sơn lại một vài chi tiết nhựa.
    • Taplo (hàn nhựa lại + sơn/đặt mới từ Trung Quốc).
    • Tapi (như trên).
    • Loa qua xin Emma Vietnam (cái này mình nói thẳng).
    • Còn gì nữa không nhờ các anh có kinh nghiệm 4 vấn thêm ạ!
    • Nhờ Car Audit (chuyên gia thẩm định ô tô cũ) kiểm tra và đọc lỗi, sau đó đến Garage làm…
P/s: Ngân sách: Mới xin vợ được 10 triệu anh nào nhận, thì vào việc luôn. Tính mình đàn ông lắm không thích trả giá. Cám ơn!

Tất cả các sản phẩm mình lên cho em Bim này, mình sẽ review chi tiết bằng hình ảnh / clip / truyền thông trên các nền tảng mình đang quản lý.

Thực sự mình định không làm đâu, tiếc lắm đó. Vì xe này mình chạy gần 6 năm rồi, chỉ đổ xăng là chạy (tiết kiệm xăng nữa chứ), chứ không có hư hao/đi garage lần nào. Mình thật!

Ai muốn mua chiếc xe như thế này đi tết, thì cứ nhắn Tài Nguyễn, mình báo team #Car #Audit đi xem hộ nhé!
riêng mục nội thất làm theo chủ thớt thì 10tr k đủ làm nữa sao đòi làm các mục khác.hóng chi phí thực tế và nơi làm được các mục trên với budget của thớt

Hạng B1
22/7/13
52
2.249
83
riêng mục nội thất làm theo chủ thớt thì 10tr k đủ làm nữa sao đòi làm các mục khác.hóng chi phí thực tế và nơi làm được các mục trên với budget của thớt
Với ngân sách 10tr chắc là bỏ qua bước 1,2 vào thẳng bước 3 luôn cho nhanh.

• Haha
Reactions: Osin