Hạng C
12/2/08
811
30
18
aquasaigon.org
anacoda nói:
Em k hiểu mua xe xong đi bọc trần để làm gì??? Hồi trước nhiều lúc ngồi mấy em Inn có bọc trần, em lại cứ tưởng ga-ran-ti của hãng, định lấy tay móc xé nó ra

He he…em có cùng suy nghĩ với bác này nè !

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
takumi nói:
Xe Bác làm ở đâu mà kém thế? chỉ mới có 02 năm mà đã ố rồi à? chắc là dùng loại nylông dỏm rồi và tay nghề thợ quá kém... V2 E đã bọc gần 3 năm rồi mà chẳng thấy có vấn đề gì hết à, khả năng chống nóng và bẩn trần cải thiện đáng kể nữa. Em cũng làm ở ngoài ADV thôi, bọc trần và dán cách nhiệt chỉ tốn có 400K thì phải. Mà sao phải thay trần vậy? Theo E không cần thiết phải thay trần đâu Bác ơi.

Xe bác làm tiệm nào ngoài ADV vậy bác?

NAS
Hạng B2
2/4/11
190
17
18
TAM MAY NEM nói:
civic1999 nói:
quynh to nói:
nam_newport1 nói:
Em thấy xe mà bọc trần nilon thấy nó rẻ tiền sao đó, taxi thì đành chấp nhận chứ xe riêng thì đúng là nhìn hổng giống ai.

em cũng thấy vậy lúc mới mua xe về cũng rất lo .nhưng sau này thấy khi dơ mua chai thuốc xịt(như bọt cạo râu) xịt lên chờ chừng mấy phút cho xà bông thấm, rồi lấy giấy chặm vài cái là hết ngay, 1 lẩn không hết em làm nhiều lần cũng hết

chai đó hiệu j vậy bác,bác cho e cái hiệu e đi săn e nó về nhà xài mới dc,ra fien` bác tám hoài ngại lắm
Để hum sau ra em tặng bác 1 chai là hết ngại hì...hì
Bác Tám cho em hỏi xe em nó bị tróc 2 góc trần phía sau, có dán lại được ko hay phải bọc lại hết ah? xe em Sedan, nếu bọc lại toàn bộ thì rổ rá sao ah? bác Pm em cái nhé! ah bọc luôn cả Vola8n da nhe bác!

Hạng B2
14/8/09
324
2
18
52
Sài Gòn
NAS nói:
TAM MAY NEM nói:
civic1999 nói:
quynh to nói:
nam_newport1 nói:
Em thấy xe mà bọc trần nilon thấy nó rẻ tiền sao đó, taxi thì đành chấp nhận chứ xe riêng thì đúng là nhìn hổng giống ai.

em cũng thấy vậy lúc mới mua xe về cũng rất lo .nhưng sau này thấy khi dơ mua chai thuốc xịt(như bọt cạo râu) xịt lên chờ chừng mấy phút cho xà bông thấm, rồi lấy giấy chặm vài cái là hết ngay, 1 lẩn không hết em làm nhiều lần cũng hết

chai đó hiệu j vậy bác,bác cho e cái hiệu e đi săn e nó về nhà xài mới dc,ra fien` bác tám hoài ngại lắm
Để hum sau ra em tặng bác 1 chai là hết ngại hì...hì
Bác Tám cho em hỏi xe em nó bị tróc 2 góc trần phía sau, có dán lại được ko hay phải bọc lại hết ah? xe em Sedan, nếu bọc lại toàn bộ thì rổ rá sao ah? bác Pm em cái nhé! ah bọc luôn cả Vola8n da nhe bác!
Xe em cũng giống Bác này cũng bị tróc góc sau, có dán lại được không Bác Tám. Xe em là sedan Mer

Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
takumi nói:
Xe Bác làm ở đâu mà kém thế? chỉ mới có 02 năm mà đã ố rồi à? chắc là dùng loại nylông dỏm rồi và tay nghề thợ quá kém... V2 E đã bọc gần 3 năm rồi mà chẳng thấy có vấn đề gì hết à, khả năng chống nóng và bẩn trần cải thiện đáng kể nữa. Em cũng làm ở ngoài ADV thôi, bọc trần và dán cách nhiệt chỉ tốn có 400K thì phải. Mà sao phải thay trần vậy? Theo E không cần thiết phải thay trần đâu Bác ơi.

bác có cái hình profile đẹp quá....hihi xì pam một tí :D:D

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
teddy0201 nói:
takumi nói:

bác có cái hình profile đẹp quá....hihi xì pam một tí :D:D
Tranh thủ QC gấu teddy hả cu em ?

Hạng C
2/6/11
642
4
18
Bác Tám ơi! Tình hình là thiếu thóc nên chưa ra bác bọc da ghế đuợc. Bác cho em hỏi có nên dán simili sàn ko? tác dụng của việc dán? giá bao nhiêu? làm bao lâu? V2 em là con Lacetti EX