Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
cảm thấy hả hê khi container chơi 1 phát với con sedan.
Ngày nào ra đường , mình cũng bị mấy thằng ô tô chạy vượt phải, tấp đầu xe kiểu này.
Nhưng vì mình lái xe nhà, lại ko phải hàng nồi đồng cối đá kiểu xe tải-xe container, nên thắng bánh dúi dụi luôn.
Nói thật là nếu mà mình có đi xe thùng sắt kiểu này, cứ đúng luật mà lái, gặp mấy thằng khoái xào chẻ, chen ngang như sedan hay suv, thì cũng húc đít dạy cho 1 bài học nhớ đời cho bõ ghét

• Like
Reactions: brightsea2001
Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Ngày nào ra đường , mình cũng bị mấy thằng ô tô chạy vượt phải, tấp đầu xe kiểu này.
Nhưng vì mình lái xe nhà, lại ko phải hàng nồi đồng cối đá kiểu xe tải-xe container, nên thắng bánh dúi dụi luôn.
Nói thật là nếu mà mình có đi xe thùng sắt kiểu này, cứ đúng luật mà lái, gặp mấy thằng khoái xào chẻ, chen ngang như sedan hay suv, thì cũng húc đít dạy cho 1 bài học nhớ đời cho bõ ghét

Like bác, mấy thằng xào chẻ ẩu cho chừa đi.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Định không cmt gì-thấy anh @xetaicamranh nói nên mình nói luôn! Mấy cha chạy civic chạy máu lắm-xào chẻ-cúp đầu-chạy quá tốc độ hoài àh... Phải k anh Hiền... hahaha

Không bênh vực ai, không chỉ riêng Civic chạy ẩu đâu anh. Trường hợp này là Civic thì chửi Civic, gặp trường hợp khác thì chửi xe khác mà thôi. Ăn thua là người lái. Mà nghĩ cũng hay, mấy chiếc xe sang khi gây tai nạn ít thấy ai chửi chạy ẩu mà chỉ thấy khen xe xịn, an toàn, xe bị vậy mà người không sao...

Chạy xe kiểu này là tư duy xe máy, ỷ vào xe nhỏ cơ động nên lạng lách, cắt mặt, cúp đầu... khi xảy ra chuyện toàn đổ tại số không chịu đổ tại mình chạy ẩu.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113

Anh đổi từ khác được không anh?
người ta bị tai nạn anh dùng từ "hả hê" nghe nhẫn tâm quá.