Hạng B1
18/4/07
87
2
8
41
HCM
www.lladro.com
bởi vậy mới nói, thời buổi gì rồi mà cứ chen lấn làm gì. Cứ từ từ mà đi rồi cũng sẽ đến lượt mình thôi mà.

Hạng B2
30/12/10
143
35
28
toyotabenthanh.com
Cái làn xe trắng kg đi là làn dành cho xe mua vé tháng hoặc đã có vé trạm trên (trạm NVL ngay RMIT), xe trắng chắc đi lần đầu nên sợ mới chuyển sang cổng tphi bên trái (đè luôn đầu Con), trạm thu phí đó để bảng cho vui thôi xe muốn đi cổng nào cũng đc :(

Em cũng nghĩ giống bác.

Hạng B2
25/11/15
451
315
63
bác H chạy kỳ vậy, làn đang trống nhảy sang làm gì không biết

Hạng B2
27/1/16
228
155
43
68
Sao mình thấy là xe conter...cố tình đụng luôn thì có vì theo cái video thấy xe conter thắng sang đèn đuôi, nhưng sau đó đâm luôn. Nguy hiểm khi chạy trước mấy bác conter...này lắm vì mấy cai xe của bác ấy toan Fe không

Hạng B1
25/5/12
62
22
8
Nhà Bè
Cái làn xe trắng kg đi là làn dành cho xe mua vé tháng hoặc đã có vé trạm trên (trạm NVL ngay RMIT), xe trắng chắc đi lần đầu nên sợ mới chuyển sang cổng tphi bên trái (đè luôn đầu Con), trạm thu phí đó để bảng cho vui thôi xe muốn đi cổng nào cũng đc :(
Chính xác luôn, khúc rờ mít. Chắc thấy làn cho xe vé tháng, xe đã mua vé trạm trên nên sợ quá tạt qua làn bên cạnh. Sự thực thì chả ai cấm đi vô làn đó, mà nếu có vô rồi thì người ta vẫn bán vé cho mình bình thường thôi, đâu có sao.

Hạng B2
23/11/16
415
536
93
38
em ngĩ là không nhìn thấy vì không phải vượt trước đc mấy m chỉ kịp tạt qua làn rồi lách vô nên xe cont ko thấy chứ thấy chắc nó cũng ko nỡ đâm tôi cho bác tài xe trắng lại tốn bánh mì bơm mông cho vk 2 rồi

• Like
Reactions: 007kevill
Hạng F
29/10/16
11.592
22.260
113
Pháp
Vừa sửa xe, vừa bị phạt nếu cảnh sát có mặt, vừa phải đền thiệt hại do chạm vào trạm, chưa chắc là tài xế còn nguyên (đụng trái với xe tải) .. tiền thuốc thang và có thể tàn tật