Hạng D
23/6/13
1.887
4.890
113
Hệ thống ngân hàng Việt Nam đã vượt qua giai đoạn hồi sức cấp cứu. Từ năm 2019 trở đi là giai đoạn phục hồi chức năng.
Sau khi thổi tin ngân hàng phá sản đền được tối đa 75tr thì bà con có tiền tiết kiệm cũng rút mua hết bất động sản rùi. Giờ thổi thêm cái tin gì để bà con còn giữ 500 tấn vàng đập vào bất động sản là ngon.
Cái "quyền sử dụng đất" có giá trị ghê thịt lun.
Cách 10 năm miếng đất chó ị bé xíu 10-15 lượng v thì giờ 75-100 lượng v. k biết từ lúc nào v lại thê thảm đến thế.

Hạng B2
9/5/15
182
2.355
133
Trước giờ chỉ có hết tiền, chứ chưa bao giờ thiếu hàng để mua, đất đai, chứng khoán đều vậy, từ Tây sang Ta đều vậy.
Các bác làm gì cũng được, tranh thủ lướt kiếm thêm hay ôm tiền ngồi chờ thì tùy khẩu vị, chỉ cần đảm bảo lúc giá xuống thấp, các bác vẫn có tiền để mua là được.

Hạng B1
15/12/15
64
32
18
32
Trước giờ chỉ có hết tiền, chứ chưa bao giờ thiếu hàng để mua, đất đai, chứng khoán đều vậy, từ Tây sang Ta đều vậy.
Các bác làm gì cũng được, tranh thủ lướt kiếm thêm hay ôm tiền ngồi chờ thì tùy khẩu vị, chỉ cần đảm bảo lúc giá xuống thấp, các bác vẫn có tiền để mua là được.
Bác nói xem xuống hay lên

Hạng B2
9/5/15
182
2.355
133
Bác nói xem xuống hay lên
Em không dự đoán lúc nào làm gì cho mệt, em chỉ cần biết các yếu tố để tăng giá đã hết, trước sau gì nó cũng giảm thôi.
Thường cái gì trước khi giảm nó đều tăng mạnh xong mới giảm, có cái chart nào mà khi qua đỉnh rồi nhìn lại không nhọn hoắt đâu.
Trong này vẫn sẽ có bác kiếm ăn tốt, kể cả 1,2 năm tới.
Các bác không phải học sinh giỏi, thì đừng cố làm toán khó giống người ta, các bác chỉ tưởng mình là học sinh giỏi thôi.

• Like
Reactions: chicong16
8/8/16
1.734
2.891
113
Những nguồn phản biện độc lập cho biết thực tế GDP VN dưới 3,5%, phần còn lại là mượn của FDI, vì GDP của FDI sẽ chuyển về nước mẹ chứ không ở lại VN, nếu kinh tế VN tăng trưởng cao vậy thì Grab bike không phải tuyển đại học cao đẳng. Và kinh tế tăng trưởng thì chả có lý do gì cứ rình trộm tăng thuế phí cả, và luôn bội chi ngân sách, toàn lãnh đạo xạo lờ không.
LÃI của FDI sẽ chuyển về nước mẹ chứ không ở lại VN
VN ko bao giờ KHÁ qua nổi PHILIPPIN (bị TT tham nhũng 2x-6x tỷ USD ) ,nói gì tới IN DO khi bđs giá vậy và còn hợp tác lừa ở tầm, qui mô lớn ,dc bảo kê
Các nhà nghiên cứu CHÂU ÂU phát hiện ra nc có giá bđs cao (HONGKONG ,MONACO,...là tp nhé) như T B Nha đều èo uột vì chi phí đầu vào cao
Đức giá bđs thấp nên ktế mạnh

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: chicong16
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
chả còn cơ sở nào để giá bđs năm 2019 tăng nữa các bác nhé , trừ các khu đang hoàn thành cơ sở hạ tầng đích 2019 xong.Giá đất đai tăng vô tội vạ , tiền đổ vào đất đai chứ không đi vào sản xuất.E đã bán hết rồi.

Hạng C
5/1/16
585
1.653
113
27
chả còn cơ sở nào để giá bđs năm 2019 tăng nữa các bác nhé , trừ các khu đang hoàn thành cơ sở hạ tầng đích 2019 xong.Giá đất đai tăng vô tội vạ , tiền đổ vào đất đai chứ không đi vào sản xuất.E đã bán hết rồi.
E cũng đang băn khoăn vụ bán để sx nhưng mấy a Tàu vào ôm thổi thì sau vài năm vốn và lời có chuộc lại đc người xưa.

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
E cũng đang băn khoăn vụ bán để sx nhưng mấy a Tàu vào ôm thổi thì sau vài năm vốn và lời có chuộc lại đc người xưa.
bác muốn đi đổ vỏ cho thằng khác không? giá đất giảm có lẽ khó nhưng tăng so với hiệu quả như những năm trước là rất khó , tính ra vậy nếu bác có kinh doanh gì hiệu quả thì nên dành tiền mà làm ăn.

Hạng B1
15/12/15
64
32
18
32
Cứ nói ko có yếu tố tăng ,ko có cơ sở tăng
mà hỏi dựa vào đâu thì ko ai nói đc ?