Hạng B2
27/6/06
181
465
125
418 Minh Phụng, P9, Quận 11
View attachment 1875150
View attachment 1875155
Cuối tuần mới lên OS dội vào mắt là tin nhắn như trên, @Hai duong van là ai mà ăn nói vô văn hóa thế các bác? Cạn lời với thể loại này
Lỗi của mợ @Đồng xanh là cung cấp thông tin đa chiều làm cá nó chạy đi hết, sếu cò nó đói nó mổ bậy chứ sao bác kkk, em lên đây xác định ai chửo cứ kệ, ko bao giờ bật lại, ai chửi tự nghe khựa khựa

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
View attachment 1875150
View attachment 1875155
Cuối tuần mới lên OS dội vào mắt là tin nhắn như trên, @Hai duong van là ai mà ăn nói vô văn hóa thế các bác? Cạn lời với thể loại này
E thik bác nói mua đất đai hay đầu tư ở đâu là do mình , lên đây tham khảo ý kiến thôi chứ ai có tiền mà ngu đến mức đầu tư theo người này người nọ ( tiền mồ hôi nước mắt mình kiếm ra chứ nhặt đc đâu) e tin thím đồng cũng chưa bao h nói “ bác phải đầu tư chỗ này , phải đầu tư chỗ kia , đừng đầu tư chỗ nọ” , còm của thím đồng chỉ là nhận định của riêng thím ấy , ai thấy đúng thì nghe , ai thấy sai thì thôi chứ thím ấy có đc lợi lộc j đâu

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
E cũng mong con sóng này qua đi và đợi con sóng sau thôi , h mà nhảy vô sóng này rủi ro nhiều lắm
Con sóng trước tui đã từng bị kẹp trym dài hạn nên giờ tui rất thận trọng.
Cũng vì thấy thiên hạ có ăn quá nên cũng xớn xác nhảy vào mà chưa có chút kiến thức nào lận lưng rồi ngậm trái đắng. Nhớ lại thời gian đó mà rùng cả mình !
Có trãi qua rồi mới biết thế nào là lể độ !

Hạng D
23/6/13
1.904
4.910
113
Nhà hẽm 8m có hè, thông đẹp Nguyễn Sơn qua Thoại Ngọc Hầu đi theo chugn cư, sau nhà là hẽm khuôn viên chung cư Phú Thạnh ( dạng 2 MT), 4x17 2 lầu, rao 7.5 cả tháng k ai mua, hạ xuống 7.3 em dọ hàng xóm biết giá chủ muốn 7.1 nên nghĩ 7t thu về là chắc cú mua đc, định xong trả 7t thuế má e chịu hết, ok done... chiều về định check luôn cái sổ ( lúc coi chưa có sổ ) để cọc luôn... tối nghe nói bán 7.3t cho đám MIỀN NGOÀI cọc luôn buổi tối...

CÒN SỐT NỮA... TIỀN NGOÀI KIA CÒN NHIỀU LẮM CÁC BÁC Ợ...MUA MÀ DEK THÈM TRẢ GIÁ, TRẢ CHÊNH 50TR LÀ THƠM RỒI CHƠI CHÊNH LUÔN 200TR CHO CHẲN GIÁ RAO
Báo cáo các bác là có 1 căn gần đó xây cách đây 15 năm rách nát, xây chung đà 1 dãy nhà. Cũng bị cái đám kia múc k trả giá ... hehe thật ghê gớm. Vấn đề hay họ là họ mua giá cao hơn giá rao 1 200tr. :eek::eek::eek::eek:

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Báo cáo các bác là có 1 căn gần đó xây cách đây 15 năm rách nát, xây chung đà 1 dãy nhà. Cũng bị cái đám kia múc k trả giá ... hehe thật ghê gớm. Vấn đề hay họ là họ mua giá cao hơn giá rao 1 200tr. :eek::eek::eek::eek:
Theo tui thì có lẽ đám ngoài đã thoát hàng đà nẳng rồi tìm chổ an toàn hơn là vào thành hồ.
Ngay chủ mua của tui cũng thế, có điều họ chốt lời đà nẳng rồi chuyển vào thành hồ sớm hơn. Giờ họ rung đùi vì vô cả khúc...

Hạng B2
22/5/18
179
200
43
40
Vậy là SG chuẩn bị có đợt sóng mới nữa à khi cá mập chốt lời đất biển miền trung vô SG để trú bão

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Vậy là SG chuẩn bị có đợt sóng mới nữa à khi cá mập chốt lời đất biển miền trung vô SG để trú bão
Theo tui biết thì đám ngoài kia mua khu dân cư hiện hữu và thường giá trị lớn..,

Hạng C
22/8/14
847
1.556
93
Nếu như con sóng này mà tui chửa có xơ múi được gì thì chắc chắn tui đứng ngoài dòm chơi cứ gửi bank chứ tui không có lao đầu vào, đành đợi con sóng sau thôi bác.
Cũng thấy lạ khi ai cũng sợ giữ tiền, chắc ám ảnh lạm phát. Bác khuyên vậy thực hợp ý mình và mình nghĩ bác rất thật lòng.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
View attachment 1875150
View attachment 1875155
haizzz... căng quá bác. e đưa thông tin để mọi người có cái nhìn đa chiều rồi tự quyết định đầu tư thôi. ai cũng biết e đầu tư tỉnh nhưng vẫn viết bài cảnh báo hiểm nguy khi bỏ tiền vào đất tỉnh chứ e có bơm, ca 1 chiều đâu (dù mình chưa thoát hàng.. có nguy cơ ngậm sâm) và mình cũng ko có khuyên ai phải đầu tư vào đâu cả (dù rất nhiều bác pm riêng vào hộp thư hỏi cụ thể nên đầu tư vào dự án nào)
https://www.otosaigon.com/threads/tinh-hinh-dat-vung-ven-tp-hcm.8912564/page-67

Chỉnh sửa cuối: