Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Tui thấy người bắc rất... thâm nho. Họ rất lý lẽ và lập luận vững chắc, thường ăn nói thì có vần có điệu. Chính bản thân tui cũng ảnh hưởng ít nhiều. Tui đã từng tập phát âm giơngj bắc từ rất lâu rồi, và có thể nói giọng bắc. Hahaha...

Hạng B2
13/4/15
131
204
43
Thôi, thôi.. xin các cụ! Đang bàn BĐS khi nào bùm, thì lại vùng miền vô đây. Cụ nào khởi xướng vụ vùng miền lập thớt của mình đi, loãng cmn thớt!

Hạng D
2/3/11
2.435
29.752
113
Vậy là chưa bùm đâu, mn chán nói về bđs thì chắc chắn chưa bùm. Chừng nào ai cũng nói về nó mới bùm đc.

Tập Lái
14/10/10
33
67
36
Không bùm được đâu. Nếu BĐS bùm thì Ngân hàng bùm, Ngân hàng bùm thì nền kinh tế bùm vì vậy Nhà nước phải bơm tiền cứu BĐS.

Hạng B2
11/12/12
219
329
78
Vẫn sốt đều khắp các hang cùng ngõ hẹp, tỉnh nọ đến tỉnh kia. Mọi người vẫn lướt rào rào, trong đó có em :). Ăn cũng đất, ngủ cũng đất, đến công ty cũng bàn đất nốt. Dạo này người ta không sản xuất thuốc hạ sốt hay sao ấy, hết thuốc ạ

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Mình thấy người Nam hay phân biệt vùng miền, các post phân biệt vùng miền toàn người Nam .. hihi giỡn thôi, người Nam cũng là người Bắc chẳng qua vô Nam sớm hơn. Người Nam gốc .. chắc người Miên.
Luôn luôn phải nà người Bắc và có lý luận.
Mời anh Nguyễn Cun nên phường nàm việc !!!

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Tui thấy người bắc rất... thâm nho. Họ rất lý lẽ và lập luận vững chắc, thường ăn nói thì có vần có điệu. Chính bản thân tui cũng ảnh hưởng ít nhiều. Tui đã từng tập phát âm giơngj bắc từ rất lâu rồi, và có thể nói giọng bắc. Hahaha...

Nghe bảo vợ Bắc đặt ở phòng khách (vì tài ăn nói ngoại giao), vợ Trung đặt trong bếp ( vì chỉnh chu chịu khó), vợ Nam đặt trong phòng ngủ ( vì ngọt ngào chiều chồng). Nói j thì nói về khoản lý sự ăn nói tranh cãi từ nhẹ nhàng đến thô lỗ thì phụ nữ ngoài Bắc là no 1 ha ha

Hạng D
23/6/13
1.918
4.934
113
Xăng dầu điện đóm lục tục bò theo bds rồi...ôm vịt đồng teo trym ...

Hạng B2
27/5/10
310
2.310
93
Luôn luôn phải nà người Bắc và có lý luận.
Mời anh Nguyễn Cun nên phường nàm việc !!!
Sợ tóa, chắc mình phải gọi điện cho người thân ..

Xăng dầu điện đóm lục tục bò theo bds rồi...ôm vịt đồng teo trym ...
Cách mấy post trước mình có viết mọi thứ vẫn bình thường, chỉ có một chuyện, đó là tiền mất giá thê thảm. Vòng xoay tiền-tài sản-tiền-tài sản .. là trò chơi của các tay chơi lớn trên tầm quốc gia, khủng hoảng, bong bóng đều được tạo ra có chú ý ..

Tập Lái
29/3/19
47
67
18
34
Miền tây Nước mắm nhĩ
Chúng ra đều hô bong bóng,tại sao k đưa ra nguyên nhân làm vỡ bong bóng?
Mọi người đều bảo toàn xèng,tại sao k xem đó là cơ hội kiếm xèng..Hehe,em chỉ rất quan tâm cây kim nào chọc vỡ bóng lần này thui..