Hạng B1
12/6/17
58
881
88
32
Vậy nếu ở thì thuê cc (or mua đứt lun nếu vốn khá) còn mần ăn thì vẫn nhà phố, đất nền mà chơi là thoả mãn 2 tiêu chí của bác :))
bác phải bổ sung thêm ...... nhà phố, đất nền, SHOPHOUSE,.......
hi, theo nhận định của em thì SHOPHOUSE là 1 kênh đầu tư ăn chắc mặc bền không kém cạnh gì nhà phố đất nền đâu, có khi ngon ăn hơn nữa đấy :D:D

12/10/07
2.646
10.496
113
bác phải bổ sung thêm ...... nhà phố, đất nền, SHOPHOUSE,.......
hi, theo nhận định của em thì SHOPHOUSE là 1 kênh đầu tư ăn chắc mặc bền không kém cạnh gì nhà phố đất nền đâu, có khi ngon ăn hơn nữa đấy :D:D
Shophouse chỉ ngon khi dự án có nhiều căn hộ, đã được lấp đầy cư dân và vùng lân cận đông dân cư nhưng lại ít cạnh tranh.

Shophouse thường gặp vấn đề: Từ khi nhận bàn giao nhà cho tới khi lấy được tiền từ nó cũng mất ít nhất 2 năm đóng cửa để đó. Có những dự án ít cư dân thì thời gian trùm mền còn lâu hơn. Mất không ít tiền khi trùm mền lâu như vậy. Xót lắm!

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Shophouse chỉ ngon khi dự án có nhiều căn hộ, đã được lấp đầy cư dân và vùng lân cận đông dân cư nhưng lại ít cạnh tranh.

Shophouse thường gặp vấn đề: Từ khi nhận bàn giao nhà cho tới khi lấy được tiền từ nó cũng mất ít nhất 2 năm đóng cửa để đó. Có những dự án ít cư dân thì thời gian trùm mền còn lâu hơn. Mất không ít tiền khi trùm mền lâu như vậy. Xót lắm!
uhm. khu dân cư đông thì shophouse hay đấy !!!!

Hạng B1
12/6/17
58
881
88
32

đó, quan trọng là ở chỗ đó đó bác, thế nên mới cần có em hỗ trợ tư vấn SHOPHOUSE các bác đó :D:D:D

12/10/07
2.646
10.496
113
đó, quan trọng là ở chỗ đó đó bác, thế nên mới cần có em hỗ trợ tư vấn SHOPHOUSE các bác đó :D:D:D
Vậy tóm lại là BaoTruc có căn shophouse nào giá tốt mà lại cho thuê được ngay trước mắt không?

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
CC nào và giá cho thuê shophouse ở đó được bao nhiêu vậy bác?
giá thuê em không rành,chỉ biết có shop house thôi,khu này thì dân về ở,bác khoái thì inbox em số đt em nói sale giới thiệu cho em gọi cho,chứ em không bán

12/10/07
2.646
10.496
113
giá thuê em không rành,chỉ biết có shop house thôi,khu này thì dân về ở,bác khoái thì inbox em số đt em nói sale giới thiệu cho em gọi cho,chứ em không bán
Bác không có hàng bán thì cho mình xin cái tên chung cư thôi là đủ. Còn lại mình tự kiếm ra hết. Thanks bác.

• Like
Reactions: baotruc91
Tập Lái
25/8/17
29
594
83
38
Shophouse cho thuê tốt nhất hiện nay thì ở Vinhomes Tân Cảng chắc là top đầu. Giờ các shophouse đều có chủ thuê và kinh doanh khá tốt.
Ở VH có 2 cái ngược nhau ở thời điểm bây giờ mà theo mình cũng có lý, ở thì bị chê đông đúc, đặc nghẹt ngập nước nọ kia để chủ nhà phải bán giá gốc để tháo chạy. nhưng nhờ đông đúc nọ kia mà shophouse vô tình thành có giá dễ sợ. Ở đâu đông dân ở đó buôn bán ngon à, mua cái SH tầng trệt bên Sarimi giá 14-15 tỷ nhưng giờ cho thuê 3.000 trong khi mua cái SH của VH 10-12 tỷ giá cho thuê 4.000-5.000. Giá chi tiết mình không chắc chắn nhưng trong khoảng khoảng thì thấy mua SH cứ chọn chỗ đông mà mua thể nào cũng có lời