Hạng D
23/5/07
1.206
17
0
53
Chỉ có điều bác đang sd rất nhiền hàng hóa của TQ mà các bác không để ý.

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Mấy bác khi nói ra thì cũng suy nghĩ lại tí,đâu ai muốn xài hàng Tàu hàng kém chất lượng vì họ k có khả năng mua 1 chiếc xe hiệu nên đành phải bỏ tiền mua 1 chiếc xe HCD để mà đi.Vì VN mình thuế này thuế kia đủ thứ nên giá xe đội rất cao.

Còn em thì k bao giờ xài hàng HCĐ đâu,ghê lăm hihi

Hạng B2
3/1/09
285
1.283
93
Nói thì dễ,làm mới khó.thời buổi kinh tế này,có cái xe vừa tầm $ là người ta mua thôi,muốn tẩy cahy phải dùng chính sách chứ hô khẩu hiệu thì vứt.người ta mua xe máy rẻ được thì người ta mua ô tô rẻ được chứ có gì đâu.Nông dân quê em làm sao lên mạng internet mà nghe kêu gọi được.
Tuy vậy ,mấy cái xe Tàu này giá hơn 200 củ,cũng chả rẻ và khó cạnh tranh với ma tít hay spart rồi,nên khó áp đảo lắm-giống như xe lifan Tàu cũng thấy hiếm hoi có người mua.

Hạng D
28/6/07
2.811
1.812
113
có nên lập chi hội xe china không các bác........

Hạng B2
27/12/10
147
78
28
Một người quen của mình từng lái thử chiếc Lifan sedan lên đến 80km/g thì anh dừng lại và trả ngay lại xe cho chủ nó chứ không dám chạy nữa. ToBe nghe nói của Tàu mẫu mã còn mới coong nhưng chuyển lái thì kêu cụp cụp liền. Wave Tàu về quê vừa chạy vừa rớt ốp nhựa, chỗ nào muốn rớt thì nó rớt.....Hy vọng BYD FO rác đủ chỗ rải hết đường lưỡi bò của HCĐ.

Hạng C
6/1/11
920
9
18
Cả thế giới bây giờ đều xài hàng TQ rồi các bác ơi, "chạy trời không khỏi nắng" đâu. Đồ nào của nó tốt và rẻ thì cứ xài. Phim nào của nó hay thì cứ xem. Gái nào của nó đẹp thì cứ... Còn chửi cha chúng nó thì cứ chửi chứ. Oánh chúng nó được thì cứ oánh chứ (cái này chắc còn lâu). Tổ cha thằng TQ!!!

Hạng B2
27/12/10
147
78
28
Cái gì của HCD mà tránh được thì ráng tránh xa ra các bác vì ..... đủ thứ lý do có cơ sở hết