Tập Lái
7/9/13
2
0
0
36
xin mod cho phép e để bên này mấy hôm cho tiện hỏi thăm và cảnh báo cho các OSer
tình hình là như vầy,e có mua 1 xe triton tại Sadaco và trả góp với ngân hàng VPBank.
phải nói VPB làm việc quá tệ hại,làm thủ tục xác minh này nọ thì mất cả tháng,xong thì e hoàn thành mọi nghĩa vụ rối nhưng 2 tuần k thu xếp cho e ký hợp đồng và giải ngân để Sadaco giao xe.
Quá bức xúc vì cái kiểu làm ăn như ban ơn cho khách hàng + bắt e chầu chực chờ đợi cứ như là cơ quan hành chính nhà nước.Nay e mạo muội hỏi các bác OSer và các bác Bank khác ai có hướng giải quyết nhanh gọn để e còn được lấy xe về.tình hình là xe e đã xong xuôi hết,đã ra bs và giấy hẹn,giờ chỉ còn phần của Bank thôi
===>các bác nào có nhu cầu mua xe tết và trả góp thì đừng bao giờ chơi với anh VPbank này,tránh như e
Thanks các bác.chào thân ái và đoàn kết

Hạng C
26/3/13
748
112
43
up, nói không với trả góp ở VN, như cầm dao đằng lưỡi.

Tập Lái
28/4/13
25
14
8
h2binh nói:
up, nói không với trả góp ở VN, như cầm dao đằng lưỡi.
Hop ly thi cung dc bac oi nhung lam an nhu s.hit thi dung la phai tay chay gap

Hạng B2
31/7/12
433
251
63
Bác có thủ tục xe hết rồi hả. Alo e nè: Quân- 0937 23 53 57. E đang làm VIB Tân Phú.
E chuyên làm mối cho Ford Bến THành và Toy Lý Thường kiệt. Khách hàng chồng cọc xong là 3 nốt nhạc (3 ngày) có xe khỏi lăn tăn.

Hạng C
3/4/11
736
3
18
34
Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Anh VPB này đúng là thủ tục rắc rối. E đã từng có ý định mua xe trả góp thông qua bank này. Mất của e 1 tháng vẫn không giải ngân mặc dù e đã đáp ứng đủ các yêu cầu của bank. E ghét quá ôm tiền lấy xe luôn. Ko mua góp nữa. Bực mình với thái độ của VP Bank tân bình, bắt e lên xuống mấy lần. Mất công mất thời gian tới lui đi lại.

Hạng B2
31/7/12
433
251
63
VP tân bình: ai làm hs cho bác, e góp ý dùm cho, e cũng có quen vài mem bên đó.

Tập Lái
7/9/13
2
0
0
36
Re: Các bác ngân hàng vào đây:nhờ giúp đỡ + cảnh báo xin mod vài ngày

botot005 nói:
VP tân bình: ai làm hs cho bác, e góp ý dùm cho, e cũng có quen vài mem bên đó.
Em thì bị hành bởi VP Phan Xích Long, Bác có quen ai ở đây thì góp ý dùm em luôn, ức chế quá đi mất

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/4/13
882
4
16
47

Vậy là cơ chế chung rồi góp ý gì nữa, các Bank bây giờ rất cần khách hàng mà sao VP Bank này tệ thế, em được Bank làm sẳn hồ sơ khi cần mua gì, vay gì thì a lế hấp.....

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53

Em thấy bây giờ ngân hàng khuyến mãi cho vay nhiều lắm mà. VP Bank như vậy thì củ chuối quá, chắc chẳng ai dám vay nữa!