Hạng B2
4/3/07
105
13
18
tinh hình là e đang tính rước 1 e forte trước tết để tết có xe đi rượng chơi mà ra trường hải thì nó báo giá e khoảng 626củ.rồi giảm trừ thuế cho e 25củ.còn khoảng 600.các bác thấy có hợp lí ko.có xe trước tết cho e luôn.bản SLI 1.6 ah các bác.sẵn tiện các bác cho e hỏi ngu 1 tí là mua bảo hiểm 2 chieu` hết bao tiền ah.....

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.844
113
có bác đang bán con Koup kìa, giá hơn 650tr mà Sướng hơn nhiều

Hạng B1
23/11/04
87
0
6
40
em mới hỏi dùm hôm qua bản cerato full có chìa khoá thông minh và cửa nóc chỉ có 540 chai thôi bác ah

Hạng D
10/4/07
1.260
44
48
44
S.O.S NT
Bản cerato full của Trường hải trước khi tăng thuế là 530 tr đấy bác, sao giờ tăng giữ vậy. Bảo hiểm thì khoản 6tr/năm

Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN
Giá Cerato Sli mà cao vậy bác làm con Forte SLi Full( Hàng nội địa Hàn Quốc) giá có khi còn thấp hơn, và Forte vẫn được mọi người đánh giá cao hơn Cerato ah.

Tập Lái
27/12/09
11
0
0
34
votan nói:
Giá Cerato Sli mà cao vậy bác làm con Forte SLi Full( Hàng nội địa Hàn Quốc) giá có khi còn thấp hơn, và Forte vẫn được mọi người đánh giá cao hơn Cerato ah.

Theo ý bác thì Forte đánh giá cao hơn Cerato ở điểm nào?

Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN
CERATOKOUP nói:
votan nói:

Theo em được biết thì thế này ah.
Hàn sẻng nó có tập tính thế này hàng tốt nó dùng còn hàng .....thì nó xuất khảu.
Xe Oto cũng vậy. hàng xuất các nước châu âu thì tốt về an toàn về đạt chỉ tiêu nhưng tiện nghi thì không nhièu, hàng họ dùng thì tốt, tiện nghi nhiều, hàng xuất các nước TD như VN thì.....có phần kém hơn ah.

Hạng B2
15/3/07
228
1
0
44
Sao Hoả
votan nói:
CERATOKOUP nói:
votan nói:

Theo em được biết thì thế này ah.
Hàn sẻng nó có tập tính thế này hàng tốt nó dùng còn hàng .....thì nó xuất khảu.
Xe Oto cũng vậy. hàng xuất các nước châu âu thì tốt về an toàn về đạt chỉ tiêu nhưng tiện nghi thì không nhièu, hàng họ dùng thì tốt, tiện nghi nhiều, hàng xuất các nước TD như VN thì.....có phần kém hơn ah.

Đó là chưa kể tiêu chuẩn VN kém hơn, các bác VN nhà mình đặt hàng thì muốn giá rẻ (như ngày xưa sang đặt hàng xe máy Tàu ấy) để về bán cho lời và giá cạnh tranh nên chắc chắn nhà sản xuất sẽ cắt bớt tiêu chuẩn (ngoài những cái các cụ Vịt nhà mình đã tự cắt bao gồm cả option). Còn bản nội địa Hàn thì phải giữ nguyên tiêu chuẩn là chắc chắn roài! Đấy là những vấn đề e Đoàn Dự thế theo tâm lý Vịt, theo thông lệ xưa nay. Bác nào ko vừa ý cũng xin ném nhẹ tay thôi ạ!