Hạng B2
22/7/07
177
0
0
Nhờ các bác tận tình cứu giúp!!!!!
Con Shi của em tự nhiên giở chứng bị phù bình, đề không nổ. Em thay bình mới thì vẫn chạy ngon lành như lúc ban đầu. Được 10 ngày thì bình mới cũng hư, không ngậm điện, đề không lên. Mấy Bác ngoài Ký Con nói là hư cục sạc đưa ra 2 phương án:
1_ thay cục xạc chính hãng 1.3 triệu.
2_ thay cục xạc chế từ cục xạc moto 900.000
Vậy theo các Bác em nên chọn phương án nào. Tại em nghe nói shi sx cho thị trường châu âu nên phải mở đèn thường pha thường xuyên. Còn về bên Vn thì chạy không mở đèn thường xuyên dẫn đến xạc nhồi làm cho mau hư bình, hư xạc.
Bác nào đã trải qua làm ơn giúp cho em với!!!
Xin cám ơn các Bác rất nhiều.

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
RE: Các bác chỉ giúp em cục sạc sh150i bị hư????

thay cục sạc Spacy 550k, đi ngon chán........thay cục 550k thôi,bác đừng nghe chúng nó nói zin 1t3 này nọ......:D chúc bác vui,lap xong nhơ mỡ đèn đi nha bác:D

Hạng B2
22/7/07
177
0
0

Bác có thể chỉ em chỗ thay được không?
thanks!

Hạng C
24/11/06
665
65
28

Bác ra tiệm điện Hòang Phi đồi diện với CA Quận 10 ở đường Nguyễn Tri Phương đó thay cục sạc khác tầm 700K. Lúc trước tui bị hu thay ở đó

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: giangBMW

Nhờ các bác tận tình cứu giúp!!!!!
Con Shi của em tự nhiên giở chứng bị phù bình, đề không nổ. Em thay bình mới thì vẫn chạy ngon lành như lúc ban đầu. Được 10 ngày thì bình mới cũng hư, không ngậm điện, đề không lên. Mấy Bác ngoài Ký Con nói là hư cục sạc đưa ra 2 phương án:
1_ thay cục xạc chính hãng 1.3 triệu.
2_ thay cục xạc chế từ cục xạc moto 900.000
Vậy theo các Bác em nên chọn phương án nào. Tại em nghe nói shi sx cho thị trường châu âu nên phải mở đèn thường pha thường xuyên. Còn về bên Vn thì chạy không mở đèn thường xuyên dẫn đến xạc nhồi làm cho mau hư bình, hư xạc.
Bác nào đã trải qua làm ơn giúp cho em với!!!
Xin cám ơn các Bác rất nhiều.
Bác thay xong nhớ lúc nào cũng mở đèn nhé (giống như xe hơi nhập đấy) :)

Hạng B2
22/7/07
177
0
0

Báo cáo với mấy Bác em vừa mới thay cục xạc chế từ cục xạc của Dylan ở tiệm Bác Dũng Điện nằm ngay ngã tư Phạm Ngũ Lão với Nguyễn Thái Học hết 1triệu4.
Nghe mấy Bác ở đó quảng cáo ngon lắm, nhưng mới thay chưa biết sao nữa.
Để em đi thử thời gian có gì báo cáo sau.

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Trích đoạn: giangBMW

Báo cáo với mấy Bác em vừa mới thay cục xạc chế từ cục xạc của Dylan ở tiệm Bác Dũng Điện nằm ngay ngã tư Phạm Ngũ Lão với Nguyễn Thái Học hết 1triệu4.
Nghe mấy Bác ở đó quảng cáo ngon lắm, nhưng mới thay chưa biết sao nữa.
Để em đi thử thời gian có gì báo cáo sau.

hôm bửa e khuyên bác đừng thay sạc thằng Dũng điện,giờ bác nghe nó quảng cáo zin xịn the là mua rồi .....hix:D