Tập Lái
12/5/08
6
0
0
thằng bạn em nó làm ngân hàng, nó đang làm sản phẩm cho vay mua ô tô tiêu dùng, rất mong muốn các bác cho ý kiến về những mong muốn của các bác tài khi vay vốn ngân hàng mua xế
như tặng bảo hiểm, tăng thời gian cho vay hay....
cơ hội để mọi những người có túi tiền bé như em có thể mua xe với những ưu đãi của ngân hàng. hãy chia sẻ các cao kiến các bác nhé

Hạng B2
11/3/07
496
67
28
44
RE: các bác cho cao kiến về vụ vay tiền ngân hàng mua xe hộ em cái. cám ơn các bác nhìu

đã mua xe hơi rồi thì cần gì tặng nón bảo hiểm nữa hả Bác?? có thiết thực nhất là giảm lãi suất đó !!!

Tập Lái
12/5/08
6
0
0
RE: các bác cho cao kiến về vụ vay tiền ngân hàng mua xe hộ em cái. cám ơn các bác nhìu

hi. em có nói cái vụ nón bảo hiểm đâu bác, xin lỗi để bác hiểu nhầm. Bảo hiểm phi nhân thọ như Vật chất thân vỏ xe hay bảo hiểm trách nhiệm dân sự với người thứ 3 bác àh. cám ơn bác nhìu
[sm=03310
2beer_1_prv.gif]

Hạng B2
11/3/07
496
67
28
44

ack.. thôi chết e xớn xác quá , sorry bác [&:][&:]

Tập Lái
23/6/08
5
0
0
Đà Nẵng

Em cũng đang mơ vụ vay tiền sắm chiếc cho tàm tạm, nhưng suy đi tính lại là lãi suất cao, chi phí nuôi con xe em chơi không nỗi (lương em <20 chai) nên thôi kiếm chú second hand cho tốt.
vay giờ lãi cao khủng khiếp luôn?????? bó tay

Hạng D
25/11/07
2.122
59.609
113
Viện Nghiên Cứu

Bây giờ lãi suất vay khá cao, trên 20% năm! Vả lại các ngân hàng cũng hạn chế cho vay rồi bác ạ!

Tập Lái
12/5/08
6
0
0

Cảm ơn các bác, bạn em nó llàm phát triển sản phẩm cho ngân hàng nên muốn xin ý kiến các bác về vấn đề:
giả sử các bác vay vốn ngân hàng cưới vợ, thì các bác mong muốn NH có những ưu đãi gì. Dù sao đây cũng là một động thái tích cực của NH nhằm nắm bắt được nhu cầu của khách hàng để có những sản phẩm mang nhiều lợi ích hơn cho anh em thui mà. Nhân cơ hội này bác nào có mong muốn gì thì cứ đề xuất thật mạnh vào, he.
theo em, trong thời gian tới thì có thể LS vay NH sẽ giảm bởi NHNN có những văn bản quy định các NH không được cho vay với chi phí vay vốn quá 150% LS cơ bản tức là 21%/năm. mặt khác, hiện nay tính thanh khoản của NH đã khá hơn rất nhiều rùi, các cuộc chạy đua LS sẽ không còn hoành tráng nhiều nữa, bởi vậy giờ mới bắt đầu tính đến chuyện vay vốn.
em chưa có vợ cả, nhưng muốn có vợ 2 lun, có vẻ hài hước các pác nhỉ.

Hạng B2
9/1/08
224
0
16
33
Giang Hồ Đất Cảng^.^

Kì cục nhỉ...em thấy ngưòi ta đang cho hạn chế vay tiền mua ô tô,còn hạn chế cả bán đô la Mỹ mà sao ngân hàng nào của bạn bác mà hay thế nhỉ???Nhưng mà ngân hàng i cho vay bằng tiền gì ạ???vay bằng tiền Việt thì thiệt ơi la thiệt...với lại thuế ô tô đang chuẩn bị tăng em nghĩ là sẽ kéo cả thuế trong nước theo...mua ô tô thời điểm này với những ngưoiwf ít tiền theo em là hoi phí đó ạ...

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
52
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Lãi vay thấp, thời gian cho vay dài, nếu lỡ trả chậm 1, 2 ngày thì đừng có ghi vào lý lịch tín dụng (cái này cơ quan em có người bị, đến hạn là thứ 7, thứ 2 đem tiền nộp nó chẳng nói gì, trả hết món xong, 1 năm sau vay lại nó nói lý lịch tín dụng có vết, không cho vay???? [8|]), có chức năng nhắc nợ bằng tin nhắn trước 3,4 ngày, nhiều khi sợ quên:D

Hạng B1
22/3/08
51
0
0
smsxitin.com.vn

Các ngân hàng cho vay bằng VND thôi các bác ạ. H thì lãi suất cao quá, chỉ có mong muốn là giảm lãi suất thôi