Tập Lái
12/6/12
8
0
0
www.otosaigon.com
Biển số em mới lây là 29A 57146 ạ! Các bác nghiên cứu về biển giúp em nhé!! Đội ơn các bác

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
Re:Các bác cho em hỏi biển số thế này ý nghĩa là thế nào ạ! Có đẹp hay xấu gì không ạ!

MinKuTran nói:
Biển số em mới lây là 29A 57146 ạ! Các bác nghiên cứu về biển giúp em nhé!! Đội ơn các bác
Biển này sẽ hại chủ khi .... anh # quyết thu Phí Hạn chế tại 5 TP lớn. Ngoai ra, tất cả đều tốt.

Re:Các bác cho em hỏi biển số thế này ý nghĩa là thế nào ạ! Có đẹp hay xấu gì không ạ!

thang455411 nói:
MinKuTran nói:
Biển này sẽ hại chủ khi .... anh # quyết thu Phí Hạn chế tại 5 TP lớn. Ngoai ra, tất cả đều tốt.
Ấy za, bác ấy mới mua xe mà anh thắng, để cho anh ấy hạnh phúc đi. Chưa gì anh lại nhắc tới anh #.
Mà bác chủ cho vài tấm hình đi, sao để trống quơ dzạ.

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp

quangvinhkia nói:
thang455411 nói:
MinKuTran nói:
Ấy za, bác ấy mới mua xe mà anh thắng, để cho anh ấy hạnh phúc đi. Chưa gì anh lại nhắc tới anh #.
Mà bác chủ cho vài tấm hình đi, sao để trống quơ dzạ.
Ấy dzà, vậy em xin nói lại:
1. Biển số tốt: do Hộ khẩu Hà Nội
2. Biển số xấu: do Hộ khẩu Hà Nội

Hạng B1
23/11/11
68
2
8

Số xe bác công an thổi cứ đua thoải mái nhé. Mấy chú ấy ko nhớ kịp đâu mà sợ. Chắc gì bác đã nhớ số xe của bác, từ 1 đến 9 đủ cả :))

Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long

Số khó nhớ nên XXX có đọc cho đồng bọn chắc cũng lẹo lưỡi, nhầm => thoát nạn bác ơi
epokvn nói:
Số xe bác công an thổi cứ đua thoải mái nhé. Mấy chú ấy ko nhớ kịp đâu mà sợ. Chắc gì bác đã nhớ số xe của bác, từ 1 đến 9 đủ cả :))

Hạng B2

Qua các bài viết trên em cũng không có gì để nói nữa rồi. Chúc bác với vợ mới vui vẻ!

Hạng C
7/9/08
540
5
18
50

số khó nhớ lủi mấy chổ nhạy cảm khó bị phát hiện.:D:D:D