Hạng B1
2/3/08
51
0
6
Chào các bác!
Hiện gia đình e đang tính mua 1 em 5c gọn gàng, sau khi tìm hiểu loanh quanh, e tính chọn getz 1.1 MT.
E có 1 số thắc mắc nho nhỏ mong các bác giúp chút.
Tìm hiểu các bài trên OS thấy e nó ăn uống cũng tạm ổn (7l đg trường, 9l nội thành/100km), nhưng mà vãn hơn em Buôir sáng các bác nhỉ?
Thêm nữa là e đang mong cái giá và địa chỉ uy tín của e nó ( e ở TP Vinh, loanh quanh thì cũng ra HN là cùng). E cũng hỏi sơ qua 1 vài nơi thì báo giá tầm 320tr, óp xần thì thấy bảo là gương kính điện, tay lái trợ lực, gật gù, radio(khoản này phải đầu tư thêm), ghế nỉ,v.v...
Hoặc bác nào có em MT 1.1 muốn gả thì pm cho e nhé: [email protected]
Mong các bác chỉ giáo giùm em. Cảm ơn các bác đã xem.

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN
NguyenHoai nói:
Ko bác nào giúp đc chút àh????

Bác hỏi thế này anh em trong HCM cũng khó giúp được là đúng roài.
Theo em thì bác ra HN xem sao, ra đó sản phẩm Getz nhiều bác có thể lựa chọn màu...
Ngay ngã 3 Pháp Vân có 1 showroom của Hoang Gia đang có xe trưng bày, Bác qua đó xem sao, hay vào T.Phố có Hyundai Giai Phóng , Hyundai Thanh Cong , .....

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
Getz thì chỉ có 1.1 MT và 1.4 AT, còn Click thì có loại 1.6 AT bác à, nhưng hơi bị hao xăng, trung bình hơn 8L/100 km đó

Hạng B1
6/1/09
81
49
18
35
NguyenHoai nói:
Chào các bác!
Hiện gia đình e đang tính mua 1 em 5c gọn gàng, sau khi tìm hiểu loanh quanh, e tính chọn getz 1.1 MT.
E có 1 số thắc mắc nho nhỏ mong các bác giúp chút.
Tìm hiểu các bài trên OS thấy e nó ăn uống cũng tạm ổn (7l đg trường, 9l nội thành/100km), nhưng mà vãn hơn em Buôir sáng các bác nhỉ?
Thêm nữa là e đang mong cái giá và địa chỉ uy tín của e nó ( e ở TP Vinh, loanh quanh thì cũng ra HN là cùng). E cũng hỏi sơ qua 1 vài nơi thì báo giá tầm 320tr, óp xần thì thấy bảo là gương kính điện, tay lái trợ lực, gật gù, radio(khoản này phải đầu tư thêm), ghế nỉ,v.v...
Hoặc bác nào có em MT 1.1 muốn gả thì pm cho e nhé: [email protected]
Mong các bác chỉ giáo giùm em. Cảm ơn các bác đã xem.

Ở TPHCM bác ra Đại lý Huyndai Việt hàn ở xa lộ Đại Hàn, qua cầu Bình triệu khoảng 3km gì đó, mình mớ vừa đi bảo dưỡng Getz ở 6000km, thấy có trưng bày Getz 2010 option còn có thêm mâm đúc đẹp lắm. Chúc bác mua được Getz1.1

Hạng B1
6/1/09
81
49
18
35
Ừa còn 1 chỗ nữa, có 1 đại lý Huyndai chính hãng ở 104 Nguyễn Văn Cừ nữa, cũng là Đại lý chính hãng cua Huyndai Việt Nam.

Hạng C
14/1/10
664
14
18
Nói thật với bác, get 1.1 mà bác đi 5 người lên xe chạy không nổi luôn, lỡ lên vùng miền núi chạy khổ cả thân, muốn vượt xe khác cung vậy. máy yếu lắm, thiết nghĩ hơn 320 triệu bác thêm vài chục nữa mua con gentra sx nội thất rộng rải, máy 1.5l, đường trường khoảng 7l/100 km. xe nhìn đẹp hơn nhiều con get 1.1 nữa bác ạh, chúc bác mau có xe sớm.

Hạng B1
2/3/08
51
0
6
the tai nói:
Nói thật với bác, get 1.1 mà bác đi 5 người lên xe chạy không nổi luôn, lỡ lên vùng miền núi chạy khổ cả thân, muốn vượt xe khác cung vậy. máy yếu lắm, thiết nghĩ hơn 320 triệu bác thêm vài chục nữa mua con gentra sx nội thất rộng rải, máy 1.5l, đường trường khoảng 7l/100 km. xe nhìn đẹp hơn nhiều con get 1.1 nữa bác ạh, chúc bác mau có xe sớm.

Cảm ơn bác,gần nhà e cũng có ông anh đang tính đổi đời con Gentra,có hỏi qua, nhưng e này e sợ máy móc nó kém, với lại option của nó cũng ko có j, thua cả getz.
Em chưa chạy getz 1.1 bao giờ, nhưng so sánh sơ qua e này hơn morning chút, mà morning MT e chạy 5 người đường miền núi vẫn ngon mà bác???