Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
10 người hết 10 nói không rồi. Trong khi đó xe vinfast chưa ra mắt, chưa cho sờ, chạy thử, test, vv. Thì đơn hàng 1 đống.

1. ưu tiên hàng VN, dù biết nó là hàng LHQ
2. Nhà máy dặt tại VN, có gì còn lôi đầu anh Vượng ra kiên, chứ baic nó nhập vài chiếc về bán không được ảnh rút đi lúc đó ai lỡ mua thì có khóc.

Trước đi vạn hạnh Mall có gặp chiếc Baic Q7 cũng dạng này, nhìn xa thì ok nhưng lại gần chi tiết ko sắc sảo, những đường mí ghep nối không dược sát cho lắm, còn phần nhựa nhìn dởm dởm. Leo cái dốc gửi xe em leo ào ào, còn ảnh la um sùm nhưng leo chả bao nhiêu.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Ko biết khả năng offroad thế nào nhưng nếu e này dùng đi cafe thì cũng rất phong cách, còn dùng đi đường dài cùng gia đình thì có lẽ con xe Suv 5+2 giá 1 tỏi sẽ có khá nhiều lựa chọn.
Còn rủng rỉnh tiền bạc thì sẽ là Jimny :D hoặc Wrangler xịn chứ ko xài hàng fake

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Không. Tầm 1tỷ em làm 1 con bán tải cấp thấp nissan/GM/ford cày bừa leo đèo núi và dư gần đủ cho 1 con Kia Moring cho vợ đón con đi học, đi siêu thị.
Bác ơi giá 1 tỏi làm con bán tải cấp cao nhất của các hãng vẫn còn dư tiền đổ dầu mấy năm , còn bán tải cấp thấp đc thêm 1 em morning cho vk đi chợ

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Người làm sôi đầu đổ máu để có 1 tỷ -> chắc chắn k mua xe TQ.
Người coi 1 tỷ bạc như 100tr, thuộc dạng mua xe để chơi -> chắc chắn k mua xe TQ, bởi đẳng cấp cỡ đó bạn bè toàn đi xe Đức/Ý/Anh mà khoe mua xe TQ để chơi cho biết tụi nó cũng cười thúi mặt.
=> Người mua xe TQ chỉ toàn cái bọn tiền ít, thiếu hiểu biết mà thích làm màu, bởi thế mới sinh ra mẫu xe Zotye Z8 Maserati Discovery ở VN :)

Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
Kinh nghiệm mua đồ của em là nói k với hàng nhái. 1 hãng có uy tín và chất lượng thì k bao h đi nhái trắng trợn 1 hãng khác. Họ sẽ có tự trọng và bản sắc của mình. Và ngược lại
Mình cũng ko ưa xe china nhưng bạn nói chưa fai đúng hoàn toàn mình có 1 vd điển hình là KIA họ cũng thêu nhà thiếy kế của audi và học theo phong cách của audi mà xe của họ được cả thế giới công nhận.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Mình cũng ko ưa xe china nhưng bạn nói chưa fai đúng hoàn toàn mình có 1 vd điển hình là KIA họ cũng thêu nhà thiếy kế của audi và học theo phong cách của audi mà xe của họ được cả thế giới công nhận.
Thuê nhà thiết kế nó khác hoàn toàn với nhái bác ơi
Bác chỉ mình con Kia nào có thiết kế nhái Audi xem

Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
Thuê nhà thiết kế nó khác hoàn toàn với nhái bác ơi
Bác chỉ mình con Kia nào có thiết kế nhái Audi xem
Mình có ghi rõ là KIA Theo phong cách audi. Vậy chiếc xe trên có coppy 100 % ko bạn.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Mình có ghi rõ là KIA Theo phong cách audi. Vậy chiếc xe trên có coppy 100 % ko bạn.
Bỏ tiền ra thuê về làm giống nó khác với kiểu im im chôm mẫu nta để làm :) Như thằng VIN k dù ưa nhưng đúng là nó bỏ tiền ra mua nên theo luật pháp nó đúng.
Còn đám này là chôm mẫu thiết kế chẳng qua chưa bị kiện giống như Land Rover đã làm, thắng kiện 1 cái những con hàng nhái giờ bị cấm bán và sản xuất, thằng nào mà trước đó đã mua ăn cám luôn vì cái tội xài hàng nhái.