Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
Tờ giấy đó có mộc tròn đỏ không bác? :D
Ý bác nói tờ giấy hẹn đó hở? Có chứ bác, nhưng nó nói quá 5 ngày kể từ ngày ký sao em không chịu đi lấy cạc vẹt chính! Bà mịa, ai cũng biết 10 ngày lên 282 cũng chưa chắc có cạc vẹt nữa là 5 ngày! Về nhà coi lại cái giấy hẹn, thấy nó ghi giấy này có giá trị 10 ngày kể từ ngày ký, vậy có phải em bị nó lừa rồi không?:D

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Có em đây bác! :) Ôm xe chạy từ 2011 đến giờ gần 100.000km chưa ăn một cái bb nào! Chỉ một lần duy nhất đút bánh mì hết 4 xị khi mới lấy chiếc bán tải cầm giấy hẹn mà chạy. Bị mấy anh xxx ngay vòng xoay Nguyễn Chí Thanh hù nên mới mất tiền. Sau vụ đó, tích cực tìm tòi biết được OS thì mới biết mình đã bị mấy anh í lừa!:p
Vậy bác là công dân tiêu biểu của tp roài!
Mềnh xin chúc mừng bác nhé!
PS: bác chạy xe đi đâu mà nhiều quá vậy? Bằng cả cuộc đời cấm lái của mình 30 năm!
Bái phục!

Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Ý bác nói tờ giấy hẹn đó hở? Có chứ bác, nhưng nó nói quá 5 ngày kể từ ngày ký sao em không chịu đi lấy cạc vẹt chính! Bà mịa, ai cũng biết 10 ngày lên 282 cũng chưa chắc có cạc vẹt nữa là 5 ngày! Về nhà coi lại cái giấy hẹn, thấy nó ghi giấy này có giá trị 10 ngày kể từ ngày ký, vậy có phải em bị nó lừa rồi không?:D
Nếu đúng có cái mộc tròn đỏ thì quả là bác đã bị thuốc. Chia buồn :D . Mấy cái giấy hẹn giờ chẳng thấy cái mộc đỏ đâu :(

Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
Vậy bác là công dân tiêu biểu của tp roài!
Mềnh xin chúc mừng bác nhé!
PS: bác chạy xe đi đâu mà nhiều quá vậy? Bằng cả cuộc đời cấm lái của mình 30 năm!
Bái phục!
Hì hì, cũng không đi xa nhiều đâu bác! Nội thành phố ngày em chạy 60 cây số đều như vắt chanh. Đi xa thì một năm vài chuyến về quê miền Trung. Từ ngày có thêm chiếc Ỉn thì lại sinh ra đi lung tung khắp các nơi, vừa có tiền lại vừa thoả chí đó đây cũng thú lắm bác!:)

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Hì hì, cũng không đi xa nhiều đâu bác! Nội thành phố ngày em chạy 60 cây số đều như vắt chanh. Đi xa thì một năm vài chuyến về quê miền Trung. Từ ngày có thêm chiếc Ỉn thì lại sinh ra đi lung tung khắp các nơi, vừa có tiền lại vừa thoả chí đó đây cũng thú lắm bác!:)
Vậy là bác chạy dv luôn hả?!
Toy quỉ sứ nó bền như trâu bò hả, chỉ cất tiền mà không phải chi cho em nó đúng không bác?!