Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
Vậy là bác chạy dv luôn hả?!
Toy quỉ sứ nó bền như trâu bò hả, chỉ cất tiền mà không phải chi cho em nó đúng không bác?!
Dạ, cứ có tiền là em cày láng bác ạ!:) Còn vụ bền thì của bền tại người mà bác, với lại ai xài nấy biết chứ nói ra dễ bị cho là xạo lắm à! Em có thằng em mua chiếc Ỉn hồi 2007 chỉ chạy dịch vụ, đến giờ 350.000km rồi mà vẫn còn kiếm tiền tương đương chiếc 2014 của em!:D Hai chiếc chạy chung với nhau, em thấy khách vẫn chẳng phân bì gì cả!:)

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Dạ, cứ có tiền là em cày láng bác ạ!:) Còn vụ bền thì của bền tại người mà bác, với lại ai xài nấy biết chứ nói ra dễ bị cho là xạo lắm à! Em có thằng em mua chiếc Ỉn hồi 2007 chỉ chạy dịch vụ, đến giờ 350.000km rồi mà vẫn còn kiếm tiền tương đương chiếc 2014 của em!:D Hai chiếc chạy chung với nhau, em thấy khách vẫn chẳng phân bì gì cả!:)
Xe thì chủ yếu tài cảm nhận thôi!

• Like
Reactions: Tohoa and BinAn
Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Xạo gì bác, cứ 10 người chạy dịch vụ thì hết 09 người đã chọn Ỉn rồi, chạy xe như bác nên chắc là đông khách. Xin chúc mừng

Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
Chắc do tuổi tác và trình độ chuyên môn nghiệp vụ của mỗi anh tài xế!
Nói thật, người như bác bây giờ chắc không có!!!
Mình nói thật đó!
em cũng nghĩ như bác, ko biết em có còn tồn tại được nữa hay không.
em bực mình nhất là đi xe cơ quan, xe biển xanh, tài xế cứ vô tư phạm luật. ngồi trên xe muốn chửi tài xế, nhưng công việc lâu dài, còn gặp nhau hoài nên em đành ngậm miệng.

nhiều lần cách ngã tư khoảng 50m, em thấy đèn xanh còn 10s. em ước lượng nếu giữ nguyên tốc độ thì tới ngã tư sẽ còn khoảng 2-3s. nhưng phần lớn những trường hợp như vậy em giảm ga và cho xe trôi về dừng trước ngã tư. ấy vậy mà không ít lần có xe phía sau bấm còi, có xe thì vượt trái lẫn phải cố vượt qua 1-2s ít ỏi đó.

còn nhiều cái, nhiều cái lắm bác ơi.

• Like
Reactions: HangXanh2006