Sau nhiều biến cố em thấy gia đình là quan trọng nhất
Nên em thấy nhiều anh cứ cố giấu vợ chuyện này chuyện kia chỉ làm mình thêm khổ mà thôi
Có gì cũng chia sẻ dù xấu hay tốt đều thì 2 người lo củng đỡ hơn 1 người
Hồi đó em cũng giấu nhưng k tốt bằng bây giờ ,đi bia ôm em cũng báo, chỉ có đi chych dạo chắc giấu hehe (hên là chỉ nhìn hình cnl post và quay tay hoy vì không có điều kiện)

Hạng D
2/1/14
1.653
5.168
113
Trải qua các khó khăn trong cv và cuộc sống thì em tin vào nhân quả các bác ah. Quan niệm sống của em là cố gắng giúp mn trong điều kiện có thể chứ tuyệt đối không hại ai, có lẽ nhờ vậy mà em hay gặp được ae tốt , những lúc khó khăn tưởng cùng rồi thì có ae giúp đỡ mặc dù có những người tưởng chừng không "thân" với mình .

Hạng C
6/5/12
501
1.565
93
Đà Lạt
Trải qua các khó khăn trong cv và cuộc sống thì em tin vào nhân quả các bác ah. Quan niệm sống của em là cố gắng giúp mn trong điều kiện có thể chứ tuyệt đối không hại ai, có lẽ nhờ vậy mà em hay gặp được ae tốt , những lúc khó khăn tưởng cùng rồi thì có ae giúp đỡ mặc dù có những người tưởng chừng không "thân" với mình .
Chúc mừng NAE Thiện Lành,

Hạng C
20/3/17
937
14.806
93
Lôi tai a k biêt chọn bạn mà chơi.
dù đau đớn nhưng mềnh phải chấp nhận là anh nói đúng , mà không hiểu tại sao nhìn thấy anh mình lại ngứa miệng muốn nói cạnh nói khóe gì đó
Bữa nay biết xài máy cắt cầm tay chưa bác, dự án cái bản lề của anh xong chưa đới.

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Thánh Nhảm
10/3/17
821
76.841
93
47
dù đau đớn nhưng mềnh phải chấp nhận là anh nói đúng , mà không hiểu tại sao nhìn thấy anh mình lại ngứa miệng muốn nói cạnh nói khóe gì đó
Bữa nay biết xài máy cắt cầm tay chưa bác, dự án cái bản lề của anh xong chưa đới.
Các bác có tin vào tâm linh và hên xui không?

• Like
Hạng B2
14/2/14
352
12.015
93
Mình nhiều lúc đã biết là việc đó sẽ xảy ra và có thể làm 1 điều gì đó để thay đổi, nhưng rồi lại không làm, và kết quả đã xảy ra những điều tồi tệ (như mình nghĩ). Ví dụ: Nhiều đồ vật trong nhà để chênh vênh, lăn lóc. Mình nghĩ: Thế nào nó cũng rơi vỡ. Nhưng lại ko điều chỉnh và kết quả là rơi vỡ thật.
Nhiều chuyện như vậy lắm, trong làm ăn cũng thế...

• Like
Hạng B2
14/2/14
352
12.015
93
Cái gì cũng có thể tin chứ phong thủy là thứ nhảm nhí nhất.
Ko nhảm nhí đâu anh! Chỉ có điều ta ko hiểu rõ nên nghĩ nó nhảm nhí.
Vd: Một gia đinh hay xảy ra đau ốm, nhờ sắp xếp lại đồ vạt trong nhà để luồn khí luân chuyển một cách tự nhiên thì hết đau ốm.
Mình ở 1 nơi ao tù nước đọng, xú khí bốc lên nồng nặc thì rõ ràng PT ko tốt rồi, hoặc ở nơi mà có các khí như metan, phèn bốc lên thường xuyên thì cũng đổ bệnh mà chết!

• Like