Thánh Nhảm
10/3/17
821
77.048
93
47
em về mo cũng vì tin vào anh em thân thiết đấy mợ , mình xem nó như anh em , nó sa cơ mình mình giúp, xe không có mình đưa xe cho nó chạy công việc, không có tiền mình cho nó mượn ,cuối cùng nó hại em một cú thê thảm, nuôi ong tay áo ông bà nói không sai.
chắc chắn là có sai sót mới bị trục trặc , có lẽ là do em thiếu tinh tế trong tính toán.
Lôi tai a k biêt chọn bạn mà chơi.

Hạng C
6/12/10
586
15.632
93
thời nào rồi mà các anh còn tin hên với xui
xác xuất ngẫu nhiên thôi
tự nhiên tạo hóa nó đã vậy
Hên là chúng ta sinh ra trong thời bình ko chiến tranh ko ăn bo bo
Xui là chúng ta ko được như bọn rẫy chết
:D

Hạng C
6/6/11
850
2.521
93
... còn bản thân mình tâm vẫn an nhiên thôi thì cũng đã trả xong món nợ kiếp trước mình đã mượn của họ rồi lăn quay ra ngủ một giấc đến sáng
Cái này hay nè!
Em vẫn cố gắng tập cái đỏ kia, còn chuyện kiếp trước nợ ai hay ai nợ cũng cố chẳng bận tâm để có cái xanh. :D

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Đọc xong và đi dza,
Anh chủ còn hơn khối người là chỉ về mo.
Mình về âm luôn.

Ps: có nên lập hội “những người cùng khổ” không mí Anh bên chênh và bên dưới, :D
Lập hội xong viết sách bán khối tiền hehe

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng C
17/4/15
523
20.801
93
tâm linh nếu bác nói nhảm nhí thì em im lặng vì tùy theo lòng tin của mỗi người , dù nhảm hay không thì nó cũng hướng con người ta vào một nỗi sợ vô hình nào đó về thế lực của đấng thiêng liêng mà ít làm điều xằng bậy.
Còn phong thủy nó gần như là khoa học mà ngay cả các bác làm xây dựng cũng phải tin một phần nào đó . Đơn giản bác thử kê cái giường sát ngay cửa sổ khi ngủ bác luôn có cảm giác bất an trong giấc ngủ , nhưng nếu chỗ bác nằm kín đáo chắc chắn thì cảm giác của bác lại khác đúng không?
Ơ sao mềnh thấy giờ mô typ là kê giường ngủ cạnh...cửa kiếng ra ban công ở mấy CCCC mới ngủ ngon nhẩy?