Tập Lái
Hôm qua, showroom bọn em mới nhập một em Lancer màu bạc 2.0 về các bác a. Vừa mới rửa xong, em trèo ngay lên thám thính, cung hay ra phết. Đầu xe dài hơn xe cũ, trường xe hơn, nội thất da của Grandis, màn hình cảm ứng, nhưng em cũng mất khá lâu để chỉnh được nó, em chỉ thích nhất là âm thanh của con này nghe được phết, em ko sành về âm thanh oto lắm nhưng nghe cũng bùm bụp ra phết. Chỉ chê là phần táp lô ko có thay đổi đáng kể, hộp số bán thể thao cũng được, cánh đuôi thêm vào cũng ra dáng thể thao, hy vọng là dân mình ko chê. Em thì vẫn thích có thêm cảm biến nữa, lắp thêm cũng được nhưng zin thi vẫn tốt hơn, hôm nào các bác xem xe rồi cho em thêm nhận xét nhé:D

Tập Lái
RE: Các bác đã ngắm con Lancer 2.0 chưa?

He...he... em khất lỗi các bác, em quên ko mang máy ảnh, cũng có ảnh nhưng mà lại là ảnh chụp bằng con 6670 của em nên ko được nét lắm, em sẽ mau chụp ảnh rồi post lên sau

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Lancer 2.0 giá 34 K, thế thì Altis, Focus ai mua nữa nhỉ?

nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München

thế thì vinastar mới bán được hàng chứ bác

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

@ sumurai_Jack thế bao giờ thì mới bán hả bác, giá bán chính xác và chiết khấu bao nhiếu vậy?

Hạng B2
27/7/05
117
2
0
www.andoford.com.vn

Trích đoạn: CivicDx2006

@ sumurai_Jack thế bao giờ thì mới bán hả bác, giá bán chính xác và chiết khấu bao nhiếu vậy?
Xe có rồi mà bác, bày đầy ở Showroom đấy, còn giá cả thì em nghĩ bác nên trao dổi trực tiếp với nhau thì mới ok được, chứ nói ở đây chắc gì đã là giá tốt nhất. Chú em Sam xin điện thoại của bác Civic đi là vừa