Hạng B1
23/1/14
76
4
8
Vietnam
Như tiêu đề, bác nào dư sợi cáp KCA IP 300V, cho ipod & tương thích với đầu DVD Kenwood xe Grandis 2008, thì để lại cho e nhé. E nhờ ông anh mua, nhưng lại nhầm kCA IP 301 nên khong nhận được Ipod. Hoặc các bác có thong tin chổ bán thì chỉ giúp e ạh. E cám ơn các bác nhiều. E ở SG
các bác nhé.

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Bác ghé 147 Nguyễn Tri Phương, Q10 thử coi sao, hôm rồi mình cũng mua được ở đó 1 sợi cable 3 đầu cho ipod+DVD(charge)+CD player trên xe, rất ngon!

Hạng B1
23/1/14
76
4
8
Vietnam
Bác 4x6 kiểm tra giúp e xem tag của cáp bác mua đúng mã e cần không ah. Vì e có nhờ ông anh mua về hình thức thì đúng nhưng mã tag sai đâm ra ọt rơ, không sài được. Cáp bác mua bao nhiêu vậy hả bác. Cám ơn thông tin của bác.

Hạng B1
23/1/14
76
4
8
Vietnam
E có đem vợ e chạy qua bác ý rồi. Nhưng bác ý không giúp được. E về đọc lại manual của máy thì mới thấy tag của ipod cable là KCA IP-300V, chứ không phải là loại IP-301V mà e đang có. Vậy nên e mới thông tin lên diễn đàn để bác nào có thì giúp e ah. Không thì e phải nhờ mua trên e-bay thôi ah. Thanks bác.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
SUTADOCO nói:
E có đem vợ e chạy qua bác ý rồi. Nhưng bác ý không giúp được. E về đọc lại manual của máy thì mới thấy tag của ipod cable là KCA IP-300V, chứ không phải là loại IP-301V mà e đang có. Vậy nên e mới thông tin lên diễn đàn để bác nào có thì giúp e ah. Không thì e phải nhờ mua trên e-bay thôi ah. Thanks bác.
bác là bác bạn Nquynh hôm bữa ha?
Em cũng potay cái caple của bác luôn mặc dù mò hết cách.
Cáp đó bên em ko nhập về ah. Nhưng như em nói với bác em gắn giùm cho bác Trung Car 1 sợi y chang của bác nó lại chạy phà phà, của bác thì ko hiểu sao Ipod nó ko hiểu.

Hạng B1
23/1/14
76
4
8
Vietnam
Undertaker nói:
SUTADOCO nói:
bác là bác bạn Nquynh hôm bữa ha?
Em cũng potay cái caple của bác luôn mặc dù mò hết cách.
Cáp đó bên em ko nhập về ah. Nhưng như em nói với bác em gắn giùm cho bác Trung Car 1 sợi y chang của bác nó lại chạy phà phà, của bác thì ko hiểu sao Ipod nó ko hiểu.
Đúng rồi bác ah, e có tìm hiểu thì về hình thức sợi IP301V và IP300V giống nhau lắm, chỉ khác nhau số 1&0 mà theo manual là không tương thích rồi :D:D Điên thế, nên e cố tìm cho được cable đúng theo manual khuyến cáo để cái đầu DVD của e dùng cho đúng chức năng bác ah. Nhân tiện bác kiểm tra giúp tag cable của bác Trung car có phải là 300V không bác nhé. Thnks bác.