Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
lengquanghuy nói:
Previa đo nói:
Xedaumalai nói:
teknosolar nói:
Hôm trước e có đi nhờ xe của A bạn và nghiện ngay nhưng do tính hình tài chính có hạn ( e cũng đã cố ). e chỉ có tầm 150 triệu. các Bác cho e hỏi là tầm tiền đó có cưới được em nó không ạ ? hoặc Bác nào muốn chia tay em nó thì PM hoặc alo giúp e với. cầm tay của em: 098 915 tám năm tám năm ạ .
Cám ơn các Bác.
Trên bonbanh.com vẫn có giá này. Nhưng đa phần là xe ở phía bắc. Có lẽ ngoài đó ko chuộng loại xe này. Mua về thì chắc chắn Bác có công ăn việc làm ổn định trong suốt 5 năm. (Làm full time luôn nha! 18h/ngày)
Thời buổi kinh tế khó khăn này,mà có công việc ổn định là quá good rồi !:D
Xe giá thì ~ 150Tr thì em xin can. Em bị rồi nè, nay em nó đã "nâng tầm giá trị Việt" lên 250Tr rồi nè. thay gần như là hết, nhưng cũng may là được các bác trong hội giúp đỡ tận tình và có bác C.Cường nên có đúng phụ tùng Previa để thay thế. Vì đang bị <span style=""color: #ff0000;"">kẹt vốn</span> nên cũng đang lưỡng lự muốn gả em nó đây
"Kẹt vốn" đổi em khác hả bác?!!! :D:D:D

Hạng C
11/6/08
513
2.465
93
em cũng xăm soi định kiếm 1 em về mà nghe các bác nói thế em đành phải hoãn lại vì lúa ko đủ nhiều...
Chiều nay em mua tờ vé số

Hạng B2
31/3/10
335
16
18
Quy Nhơn - Bình Định
nguoiphutinh nói:
@Lengquanghuy: Bác định bỏ chạy sao?
Nếu muốn tìm 1 con xe để đi thì nên nghỉ theo hướng thực tế. Có nghĩa là phải đi theo qui luật thị trường. Tìm mấy cái của nợ đó về là toy luôn đó.
Nhiều khi lấy về rồi đổ vô 1 mớ mà nó chưa ra hồn thì nguy to.
không phải bỏ chạy đâu bác, bị ghiền Previa rồi, nhưng mà đang kẹt lúa quá nên tính đường gả em nó:(. Nay mai có tiền thì em lại rước em nó về thôi bác ơi.

Hạng B1
16/10/11
54
0
6
nguoiphutinh nói:
Nếu muốn tìm 1 con xe để đi thì nên nghỉ theo hướng thực tế. Có nghĩa là phải đi theo qui luật thị trường. Tìm mấy cái của nợ đó về là toy luôn đó.
Bác có ý định gả e nó ạ ? Bác cho e xin thêm thông tin và giá thành nhé

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Xe em định mức hôm nay lên gần 250 rồi. Vai bữa nữa chac qua ngưỡng cửa 300 quá. Có bác nào sửa xe thay phụ tùng cho ghi sổ không cho em xin số phone luôn ah. Trả góp cũng được

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
thanh_truong nói:
Xe em định mức hôm nay lên gần 250 rồi. Vai bữa nữa chac qua ngưỡng cửa 300 quá. Có bác nào sửa xe thay phụ tùng cho ghi sổ không cho em xin số phone luôn ah. Trả góp cũng được
qua PP sữa....nhờ bác Cường bảo lãnh :):):):) vài bữa ko có tiền trả .....thì gán xe trả nợ

lengquanghuy nói:
nguoiphutinh nói:
không phải bỏ chạy đâu bác, bị ghiền Previa rồi, nhưng mà đang kẹt lúa quá nên tính đường gả em nó:(. Nay mai có tiền thì em lại rước em nó về thôi bác ơi.
Bác lequanghuy tính kiểu gì mà chia tay V2 thì mật thư cho em với nhá :D

Hạng B2
31/3/10
335
16
18
Quy Nhơn - Bình Định
Buratino10 nói:
lengquanghuy nói:
nguoiphutinh nói:
Bác lequanghuy tính kiểu gì mà chia tay V2 thì mật thư cho em với nhá :D
ô cơ luôn, chờ mật thư đến nhé:D:D:D