Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
ddtuyen nói:
tamtany nói:
Em cưới V2 hết 208 chai, cứ cái gì không khoái thì chỉnh, thay... Toàn bộ chi phí dính tới Previa để riêng 1 khoản (không gồm xăng nhe!!!).
Cộng lại thì vầy: Năm 2010 là 20,432 xị. Năm 2011 là 82,534 xị!!!
Cứ cộng vầy thì làm sao mà bán "bà" Previa nổi!!! :D:D:D
Cho em hỏi nhỏ (để học tập kinh nghiệm:D) là tiền làm xe Bác lấy từ Bà Cả hay từ "quỹ đen" ạ? Em thì từ ngày cưới nàng Previa thì bỏ hẳn rượu chè, trai gái, cờ bạc. Giờ chỉ còn uống bia chút chút:D Tiền nộp về Bà Cả thì bị cắt xén. Lại còn bị mắc nợ (thẻ tín dụng). Ôi, hối hận quá. Mong Bà Cả đừng đọc được những dòng này:D
Thật vàng đâu sợ gì lửa! Bả biết em khoái xe thứ... 2, thứ 1 là bả, bởi dzậy bả đâu có :confused:!!! :D:D:D

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Em nghĩ bác cứ kiếm quỹ đen để lắp thêm trang sức cho nó. Còn lúc hư sửa nhiều thì nên đưa 50% giá hoá đơn để bà cả chi, phần còn lại lấy từ quỹ đen. Chứ không bà cả cằn nhẰn hoài mêt lắm. E làm linh tinh toàn dùng quỷ đen thôi. Bà cả đọc được cái này coi như em tiêu.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
thanh_truong nói:
Em nghĩ bác cứ kiếm quỹ đen để lắp thêm trang sức cho nó. Còn lúc hư sửa nhiều thì nên đưa 50% giá hoá đơn để bà cả chi, phần còn lại lấy từ quỹ đen. Chứ không bà cả cằn nhẰn hoài mêt lắm. E làm linh tinh toàn dùng quỷ đen thôi. Bà cả đọc được cái này coi như em tiêu.
mấy bác còn được phép sữa chữa, độ điếc .....nghe thấy mà thèm, em thì mỗi lần đi sữa xe hay độ điếc là phải trốn đi ko hà , đâu có đường đường chính chính nói đi sữa xe ......xe chưa sữa mà đã nổ cái đầu rồi chứ mà biết đưa vào gara sữa là chia tay gấp em nó chắc 99,99% luôn

Hạng B2
31/3/10
335
16
18
Quy Nhơn - Bình Định
riêng em mỗi lần muốn đem xe đi sửa thì chịu khó khổ nhục kế: chui xuống gầm xe chọt phá rồi bôi nhớt cho lem luốt mình mẩy thế là bà cả thấy xót chồng --> chi tiền và duyệt cho sửa xe

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
lengquanghuy nói:
riêng em mỗi lần muốn đem xe đi sửa thì chịu khó khổ nhục kế: chui xuống gầm xe chọt phá rồi bôi nhớt cho lem luốt mình mẩy thế là bà cả thấy xót chồng --> chi tiền và duyệt cho sửa xe
Bà cả bác huy xót chồng chi tiền cho đi sửa hay là bà cả bắt bác phải tiễn v2 giống bác tieuho123 luôn thì phản tác dụng nha bác.

Hạng B2
31/3/10
335
16
18
Quy Nhơn - Bình Định
thanh_truong nói:
lengquanghuy nói:
Bà cả bác huy xót chồng chi tiền cho đi sửa hay là bà cả bắt bác phải tiễn v2 giống bác tieuho123 luôn thì phản tác dụng nha bác.
cũng có xót tiền nên có ý định muốn tiễn em nó đi nhưng mà cũng "tiếc tiếc" vì nay nó đã ngon lành, máy lạnh mát mẻ và quan trọng là có tài xế riêng nhiệt tình sẳn sàng chở đi bất cứ đâu, bất kỳ giờ giấc (là em đó) nên cũng nguôi nguôi rồi ...

Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh
lengquanghuy nói:
thanh_truong nói:
lengquanghuy nói:
cũng có xót tiền nên có ý định muốn tiễn em nó đi nhưng mà cũng "tiếc tiếc" vì nay nó đã ngon lành, máy lạnh mát mẻ và quan trọng là có tài xế riêng nhiệt tình sẳn sàng chở đi bất cứ đâu, bất kỳ giờ giấc (là em đó) nên cũng nguôi nguôi rồi ...
cái vụ này được đó, bất kể giờ giấc, nhưng đang off với hội lỡ bà cả gọi về đi công việc bác có dọt liền ko???em thì bị rùi đó, tuy là em ko nhậu nhiều, nhưng ít gì mình cũng có lòng,uống hok nổi thì ngồi nhìn, chứ về sớm làm mất hứng anh em thì cũng ngại:D:D:D:D

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
lengquanghuy nói:
Bắt chước bác: Giả đò nuốt cơm mắc nghẹn hoài nên bả cho tiền đi ăn... phở!!!