tình hình là chủ thớt đã chốt vần đề mà các bác vẫn máu quá ......theo em nghĩ các bác tư vấn rất rất đúng nhưng hầu như cá nhân hơi nhiều....8 năm trước iphone là gì chỉ nokia nay sao ta....tùy các bác ơi góp phần sân chơi thêm hay nhé các bác đừng đố kỵ nhau nhé

Hạng B2
28/4/09
165
41
28
Hugo. nói:
Bác huynhthanh và các bác còn lại nói đúng lắm nhưng cho em xin bổ sung thêm tí xíu ý kiến của riêng cá nhân em thôi nha. Đầu Pionner và 1 số hiệu còn lại đúng là hàng hiệu nhưng có 1 yếu điểm là hơi kén đĩa. Tuy bác xài đĩa xin và chất lượng cao nhưng chỉ cần xước nhẹ tí thôi thì đôi khi đầu nó sẽ đọc nhưng đôi khi lại không hehe. Còn những đĩa chép hoặc đĩa dỏm thì miễn bàn he.
Nói chung bác ducas_auto muốn gắn thì em nghĩ loại cỡ tầm 6t3 đến 6t8 là okie, chất lượng âm thanh và hình ảnh cũng khá okie giá tiền cũng không mắc lắm lại có tích hợp GPS nữa, thấy cũng tiện lắm bác mà lại không kén đĩa hehe.
Hân hạnh chào các bác nhe.
bác này còn tào lao.biết thì nói không biết thì thôi đi tài lanh.thời đại này là thời đại nào rồi mà còn kén đĩa hả bác.đầu trung Quốc của bác mà so với đồ nhật.một cái 6tr 1 cái 10 mấy triệu mà đi so.bác đưa đĩa xươc qua đầu nhật đọc tốt.bao chạy luôn.

Hạng B2
25/12/11
263
609
113
Bác ra Quang Diệu: 297 An Dương Vương gắn camera de í.
Em gắn camera vào lúc de xe yên tâm ko đụng chướng ngại vật phía sau.

Tập Lái
13/4/08
47
36
18
Báo cáo các bác là sau thời gian đi xe thì em thấy đúng là chẳng cần lắp thêm cái camera lùi làm gì, cảm biến lùi theo xe rất ổn. Accent đi phải nói là rất hợp ý cả gia đình em, nhà em chạy 2 xe nhỏ vì toàn đi trong thành phố, 1 Yaris, 1 Accent, mặc dù Accent chỉ 1.4 so với 1.5 của Yaris nhưng thực sự với nhu cầu trong thành phố thì em ưng Accent hơn nhiều. Về lâu về dài thì ko biết, nhưng hiện tại Yaris đc 2 năm tuổi, Accent nửa tuổi thì vẫn thấy Accent ngon hơn từ dáng dấp cho đến vận hành. Một điểm nữa mà em rất vừa lòng là xe tuy nhỏ nhưng cốp rất to, để được 3 vali khá là to, không biết trong khoảng này thì Vios có đấu lại được không!

Hạng C
14/7/10
916
96
28
SG
Vay cuoi cung bac co lap dvd khong a? Gia ca the nao bac, co ae xin ti hinh tham khao nhe bac, thanks bac.

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
lu bang nói:
Bác để ý dùm mình , trong TP xe Bác hiện bao nhiu lít xăng/100Km nha. Xe mình chạy gần 5.000Km rồi mà vẫn 10,5L

Đúng đó bác!
chạy hỗn hợp còn đường trường thì <7lit