Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Các Bác giúp em với

Tập Lái
9/5/07
4
0
0
Nhà em có chiếc INNOVA lắp cản hông bằng thanh nhôm giống như chiếc Zace nhưng nó yếu lắm,bước chính giữa thì kô sao nhưng bước 2 đầu thì nó sụp xuống hà.Vào hãng thì nó đòi đổi 120$ để lấy cản inox,mà cản inox ở ngoài có 1tr thôi.Có bác nào tình hình giống em thì cho em xin 1 ít kinh nghiệm khắc phục,sẳn đây cho em hỏi làm thế nào để thuyết phục ông gìa em để ổng chịu gắn cái LCD vào xe,em nói mãi mà ông kô chịu.Ổng nói gắn màn hình thì phải thay đâù đĩa mà thay đầu đĩa thì mất zin cái đầu đĩa theo xe.Có bác nào ở sg giúp em với nha.Cho em cái địa chỉ luôn.Mai mốt em ghé.

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
RE: Các Bác giúp em với

Trích đoạn: cute0

............... làm thế nào để thuyết phục ông gìa em để ổng chịu gắn cái LCD vào xe,em nói mãi mà ông kô chịu.Ổng nói gắn màn hình thì phải thay đâù đĩa mà thay đầu đĩa thì mất zin cái đầu đĩa theo xe.Có bác nào ở sg giúp em với nha.Cho em cái địa chỉ luôn.Mai mốt em ghé.
mượn Bác nào đó có âm thanh và hình ảnh dzữ cho ông cụ xem hoặc chở đi 1 vòng để dễ thuyết phục (nhớ mở thể loại nhạc mà ông cụ thích). Nếu không thì Bác bỏ tiền túi gắn rùi ..... xin chiếc xe. :D:D:D
Bác ở SG thì ra Bác Phú để gắn :D

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Bác chỉ cần gắn thêm cái đầu có màn hình thò thụt thì đâu có bị mất zin gì.:)

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

IN rất ít người lắp cản hông bác ợ, trông nó ko đẹp bác cứ để ý mà xem. Còn vụ màn hình thì mời bác vào đây:http:eek:tosaigon.com/forum/tm.aspx?m=503979
- Nhớ cho ông già xem để có cơ sở thuyết phục.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/5/07
4
0
0

cám ơn các bác rất nhiều,cuối cùng thì ông cụ đã chịu gắn.Sẵn đây,các bác có logo otosaigon.com cho em 1 cái em dán nhé.em ở xa nên có thể gửi đường bưu điện cũng đc.thank